• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Thông tin về BANK WIRE cho admin

bank wire nếu bên gửi ko gửi qua trung gian thì ko tốn phí, còn gửi qua ngân hàng trung gian rồi mới về bank VN thì phí từ 30$-50$ đó bác ak.

up thêm thông bank BIDV, Agribank, Eximbank, Vietinbank, Teckcombank > check #1

Mình nhận wire ACB mất Phí 30$ , sao các bác nói ko mất phí nhỉ

cho tớ hỏi trong Net nó ghi 2 hình thức

+ ACH Direct Deposit
+ Direct Wire

vậy 2 cái này giống hay khác nhau ?

vậy hỏi cậu khi xưa EAB send tiền online đầu tiên sau bao lâu thằng VCB và mấy thằng khác mới send dc tiền online?? mắc gì phải phán hay ko phán, topic mở ra thảo luận thấy vậy thì khuyên tránh xài VCB nhận wire chứ nói gì thêm, vì cậu w3offers hỏi thêm nên mới kể. Nói 95% là giảm bớt chứ ban đầu khi nói còn định nói 98,99% kìa, tôi online mmo đủ lâu đế nói câu đó chứ đừng nói là thánh hay ko thánh

Đã xài VCB nhận wire 2 lần về rất nhanh so với bank khác và hok mất fee nhé Thánh

cho tớ hỏi trong Net nó ghi 2 hình thức

+ ACH Direct Deposit
+ Direct Wire

vậy 2 cái này giống hay khác nhau ?

Direct Wire là bank wire, chuyển tiền liên ngân hàng, 2 đến 3 tuần có xu

ACH Direct Deposit hay direct deposit hay Automated Clearing House là chuyển tiền trực tiếp vào tài khoản ở những bank chấp nhận ACH, cần có routing number và account number, thường chỉ có ở bank us, 2 ngày có xu và auto transfer

chìm sâu quá, lên cho ai cần......

like nhiệt tình cho daica mới được :)).

""2. Hướng dẫn thủ tục gửi tiền từ phía nước ngoài
Người gửi tiền cần cung cấp cho ngân hàng nước sở tại những thông tin sau:
Ngân hàng người nhận (Beneficiary Bank):
BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM
Address: 198 Tran Quang Khai, Hanoi, Vietnam
Swift code: BFTVVNVX "

Vietcombank đó :m070:
Vietcombank trụ sở chính, ngân hàng có trụ sở đẹp nhất :m122: Ở 198 Trần Quang Khải nhớ, không phải Ngô Quyền

lên cho ai đang tìm .......

chủ topic ơi, cho hỏi là wire từ net nào về vcb ko mất $ thế . Liệu có phải là do vcb có chi nhánh ở Mẽo mà ko mất 30$ fee ko nhỉ

P/s : Đọc lại 1 lượt thì thấy có bác bảo wire vcb mất phí, lại có bác bảo ko mất. Bác nào mất phí or ko mất thì có thể nói rõ là net nào sent đk ko ạ. thank các bác

Last edited by a moderator:
cái này là chỉ cần mình chọn cổng thanh toán là bank wire rồi mình điền thông tin bank VN như #1 thôi hả . Ko cần reg gì hả thớt

đánh dấu cái nào............................

Routing number là gì vậy .....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,971
Latest member
nhatrangsea
Back
Top Bottom