Help Thông tin về BANK WIRE cho admin

nếu chúng ta cứ nhận $ trực tiếp từ net về bank luôn trong 1 tháng quá nhiều thì có bị mấy chú kinh tế và théu đến nhà không dây

nếu chúng ta cứ nhận $ trực tiếp từ net về bank luôn trong 1 tháng quá nhiều thì có bị mấy chú kinh tế và théu đến nhà không dây

net về bank luôn hay paypal về bank luôn cũng thế cả :m020: đều là nguồn tiền từ nước ngoài....

dùng thẻ gì để nhận nhĩ ? ví dụ như mình xài VCB 24h loại thường thì nhận được ko nhễ ?

Cám ơn bác thớt, có thắc mắc là thẻ Visa của tớ đăng ký theo KT3 ở Q10. Nhưng khi reg net thì lấy địa chỉ gốc ở quê. Vậy có thể wire đc ko bác?
Được bạn :)
wire transfer có khi nào 2 tuần tiền mới về ko các bác, em mới nhận đc wire của 1 net pay qua wire transfer mà gần 2 tuần tiền mới về,hic
Bạn dùng bank nào, thẻ gì? nói lên cho moi người cùng bik :) mà net nào thía, chắc nó delay trong việc gửi thui
dùng thẻ gì để nhận nhĩ ? ví dụ như mình xài VCB 24h loại thường thì nhận được ko nhễ ?
Được bạn, mình đang xài loại này.

up lên cho tình hình bớt căng thẳng :-s

Được bạn :)

Bạn dùng bank nào, thẻ gì? nói lên cho moi người cùng bik :) mà net nào thía, chắc nó delay trong việc gửi thui

Được bạn, mình đang xài loại này.
Mình dùng đông á bank,rút trực tiếp về bank luôn, net iga... Không biết lần sau thế nào chứ nếu vẫn 2 tuần chắc phải đợi dài cổ nữa quá :(

Về Bankwire mình khuyên luôn tốt nhất tránh xa thằng VCB ra, xài Đông Á và ACB là ngon nhất :)

Về Bankwire mình khuyên luôn tốt nhất tránh xa thằng VCB ra, xài Đông Á và ACB là ngon nhất :)
sao tránh bợn, có trải nghiệm gì chia sẻ với ae, bản thân tớ hài lòng vs nó >>> 4,5 stars :)

Có ai dùng ACB mà đc Pay chưa (BLVD)

Có ai dùng ACB mà đc Pay chưa (BLVD)
Ko nhanh vậy đâu, ít nhát cũng 2,3 ngày nếu là lần nhận wire thứ 2 trở lên.

edited viết làm gì cho mỏi tay mất thời gian

Last edited by a moderator:
hệ thống nó chuối cả nải, nếu bạn ở hcm hay hà nội chắc ko vấn đề nhưng VCB ở chi nhánh cấp tỉnh mà tiền wire về tên ngược VD tên trong bank là Nguyen Van Teo, do tạo tk nước ngoài lấy tên đầu nên khi wire về là Teo Nguyen Van. Vậy là số tiền dù về tới ròi mà vẫn kẹt ở Trung ương ( sau này hỏi ra mới biết) ban đầu hỏi nhân viên chi nhánh cũng ko biết, dt lên support bank VCB hỏi thì kêu ra chi nhánh trình bày, Chi Nhánh thì bảo về contact lại bên ngừoi gửi,yêu cầu thông tin bên người gửi. Người gửi cung cấp thông tin email sang là đã wired thành công ròi mình in cả email và vài thông tin bank wire bên kia mà nó ko tra dc số tiền.

... [Excerpt]

-

nhặt ở đâu vậy bạn, do thèn đó thui, sai name thì ko về là đúng rùi, mà hi hữu... tớ tỉnh lẻ nè, chuẩn 2,3 ngày làm việc về tới bank

edited thôi muốn nhiêu % cũng dc 95 ko dc thì 90, 80 70% thôi,mất thời gian

cái này cách đây mấy năm ròi, đọc kỹ đi cậu,sai name sau đó tớ cạch VCB qua EAB với ACB nhận tuốt nhé, tiền từ 1 AFF lớn pay về, nói thật chứ lúc đó call VCB nhờ nó xem code verify này nọ nó chả biết mô tê gì cả, VCB chỉ nổi tiếng và dc ưa chuộng lại từ khi nó có banking online send $ đỡ fees hơn thằng EAB thôi, ngày xưa EAB là trùm vụ online banking send tiền hơn 95% dân online xài EAB banking
Bác lấy nguồn tin từ đâu mà bảo 95% send tiền online dùng EAB.
Phán cứ như thánh.

Wire ksix về trong vòng 24h, nhanh vl thật :-s, chux mừng các bợn! :)

Bác lấy nguồn tin từ đâu mà bảo 95% send tiền online dùng EAB.
Phán cứ như thánh.

vậy hỏi cậu khi xưa EAB send tiền online đầu tiên sau bao lâu thằng VCB và mấy thằng khác mới send dc tiền online?? mắc gì phải phán hay ko phán, topic mở ra thảo luận thấy vậy thì khuyên tránh xài VCB nhận wire chứ nói gì thêm, vì cậu w3offers hỏi thêm nên mới kể. Nói 95% là giảm bớt chứ ban đầu khi nói còn định nói 98,99% kìa, tôi online mmo đủ lâu đế nói câu đó chứ đừng nói là thánh hay ko thánh

vậy hỏi cậu khi xưa EAB send tiền online đầu tiên sau bao lâu thằng VCB và mấy thằng khác mới send dc tiền online?? mắc gì phải phán hay ko phán, topic mở ra thảo luận thấy vậy thì khuyên tránh xài VCB nhận wire chứ nói gì thêm, vì cậu w3offers hỏi thêm nên mới kể. Nói 95% là giảm bớt chứ ban đầu khi nói còn định nói 98,99% kìa, tôi online mmo đủ lâu đế nói câu đó chứ đừng nói là thánh hay ko thánh

Nói chiện nay đi cậu, đừng nói ngày xửa ngày xưa nữa.

HOOOOOOOOOT!!!!!!!!!!!!!!!!!! WIRE về VIETCOMBANK vs ACB >>> KO MẤT FEE ( về bank trong vòng 24h!!! )

Nói chiện nay đi cậu, đừng nói ngày xửa ngày xưa nữa.

HOOOOOOOOOT!!!!!!!!!!!!!!!!!! WIRE về VIETCOMBANK vs ACB >>> KO MẤT FEE ( về bank trong vòng 24h!!! )

thế có biết tại sao nó ko mất về và tại sao vê bank dc trong vòng 24h ko ? xlỗi vào topic thấy cậu có thiện chí nên thảo luận tí exp với nhau mà bị coi là thánh này thánh nọ, thôi em gà lượn cho ròi,trong offer này toàn mấy anh lớn chơi thôi, mấy anh lớn nhận tiền nhiều nên rành lắm đừng gạch đá nữa nhé mà mời mấy anh lớn offer vào mà thảo luận,bibi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week