Help Thông tin nóng cho toàn bộ các anh em trong 4rum

Status
Not open for further replies.

Savior

Junior
Reactions
150
MR
0.000
Thông tin nóng cho toàn bộ các anh em trong 4rum. trong vòng 1 tháng tới bên tôi sẽ:

1. cập nhật từng ngày, từng giờ về tình trạng offer của các net, off nào lead, có thể chiến được mình sẽ đưa lên cũng với cách lead nếu ai có nhu cầu. Phân loại rõ ràng giữa các net như Mobvista, bluetrack, matomy, sonic v...v, bao gồm các dạng off: PC, android, wall,....

2. Chia sẻ tài liệu MIỄN PHÍ cho bất kì thành viên nào, bao gồm các tài liệu về chiến net, traffic, ăn off các loại một cách ngắn gọn nhất, đầy đủ nhất. cung cấp công cụ MIỄN PHÍ cho các thành viên, Xin nhắc lại: HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ

3, Hỗ trợ MIỄN PHÍ việc tạo tài khoản network của bất kỳ network nào (nghiêm cấm việc mua bán tài khoản giữa các thành viên)

4. Hỗ trợ cách thức đan xen giao thông thực và giao thông ảo cho các thành viên

5. Cung cấp Tool RSS MIỄN PHÍ, đảm bảo tỉ lệ giữ lại người dùng theo yêu cầu của từng nhà quảng cáo

6. Giáp đáp thắc mắc chung của các thành viên

************************************************** *******************************
Việc này tôi nhận thức được rằng có người sẽ nói ảnh hưởng đến quyền lợi của nhiều người tại VN, nhưng sau khi suy nghĩ kỹ tôi vẫn đưa ra quyết định ẩn danh tính và tạo ra chủ đề bàn luận này để tổng hợp ý kiến mọi người. Chúng ta cần giúp đỡ những người khó khăn kiếm tiền chứ không thể ích kỷ. Trung Quốc, Ấn Độ với nhiều tỉ dân đang làm mưa làm gió trong ngành công ngniệp này thì với số dân chưa quá 100 triệu của việt nam có làm hết thì không thể làm hỏng miếng cơm của ai đó được, ngược lại nó chỉ làm đất nước chúng ta giàu hơn, mạnh hơn. Trong kinh doanh thì mọi thứ đều tuân theo quy luật đảo thải.

Hy vọng các thành viên góp ý nhiệt tình để tôi có thể đưa ra những việc làm cần thiết nhất

nay đâu phải cá tháng 4 đâu bác
nếu thật thì mình xin 1 chân nhé :D

mình không xạo nhé các bạn, ai thấy bị ảnh hưởng đến quyền lợi thì có thể bày tỏ ý kiến ở một topic khác

Câu này hay đấy :D Trung Quốc, Ấn Độ với nhiều tỉ dân đang làm mưa làm gió trong ngành công ngniệp này thì với số dân chưa quá 100 triệu của việt nam có làm hết thì không thể làm hỏng miếng cơm của ai đó được, ngược lại nó chỉ làm đất nước chúng ta giàu hơn, mạnh hơn

thật hư thế lào chưa biết nhưng vẫn like cho bác 1 vé

xin 1 chân làm đệ thớt

Xin 1 chân tham gia nếu điều bạn nói là sự thật ^_^

Cách thức tham gia thì mình sẽ thông báo cho các bạn tại 1 topic khác trong thời gian sớm nhất nhé
lúc nào có topic khác tag mình vào với, đang quan tâm! :D

nếu đã ko sợ miệng lưỡi thế gian thì sao phải dùng clone thế cậu ?

hóng xem đằng sau con cá này là gì nào

cho xin 1 chân nhé :p:p:p:p

:) nếu dc vậy thì tốt quá ! cho mình 1 slot ! :rolleyes:

toàn newbie vào một nhóm chia sẽ với nhau cái gì :))) mấy pro rảnh đi chia sẽ để nát net :D thời buổi mmo hiện nay chả ai rảnh đi share cho bác đâu ;)

toàn newbie vào một nhóm chia sẽ với nhau cái gì :))) mấy pro rảnh đi chia sẽ để nát net :D thời buổi mmo hiện nay chả ai rảnh đi share cho bác đâu ;)
bạn ơi đọc lại phần dưới mình viết đi nhé
Mà bạn sell ssh hả? mình không nhầm mấy anh em bên mình cũng share miễn phí tool scan và hướng dẫn scan ssh, nhằm tiết kiệm chii phí cho ae khó khăn. Nếu có đụng chạm quyền lợi thì bạn thông cảm nhé

nếu đã ko sợ miệng lưỡi thế gian thì sao phải dùng clone thế cậu ?

hóng xem đằng sau con cá này là gì nào
c xem trên đời có nhiều cao nhân, t tự thấy không bằng ai nhưng muốn giúp người khác nên phải để thế cho đỡ bị soi mói.
Hóng hay không thì để các newbie nhé, c rành rồi đi chỗ khác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom