Help Thông tin nóng cho toàn bộ các anh em trong 4rum

Status
Not open for further replies.
Nhờ mob close giùm topic này
Qua những ngày qua tôi thấy cộng đồng mmoVN còn quá ích kỷ. Vì vậy trong khoảng sau 1 tháng kể từ ngày mở topic, tôi chỉ nhận các thành viên đã cmt từ phía trên cmt này
Tool rss, change androi, ios tôi chỉ share cho ai thật sự có tâm với mmo
Về phần chung của các newbie, tôi sẽ dạy các bạn kiến thức đủ để chiến 1 net và được paid, hỗ trợ cách lập site hasoffers nếu ai muốn đầu tư lớn.
Trước mắt đầu tháng 6 sẽ có 1 khoá offline tại hà nội về ios, 1 khoá tại HCM về android, các dạng khác sẽ có video hướng dẫn, sau khi các thành viên đã ổn định
Lưu ý lại: chỉ nhận mem đã cmt ở phía trêN ( một vài ngoại lệ)
Nói chung mình khá là buồn với tinh thần của các bạn.

Nếu cần thiết, tôi nghĩ cần tuyên bố chiến tranh với mmo4me vì chất lượng các bài viết quá kém. Tôi mong có sự thay đổi từ phía ban quản trị, để điều đáng tiếc không xảy ra

Nếu cần thiết, tôi nghĩ cần tuyên bố chiến tranh với mmo4me vì chất lượng các bài viết quá kém. Tôi mong có sự thay đổi từ phía ban quản trị, để điều đáng tiếc không xảy ra
nói hay Vl. Thánh quăng bom

Giờ mới đọc được topic thì có ok ko cậu, nếu được thì cho mình 1 slot

cho em làm isign nhé
Trung Quôc,
mình không xạo nhé các bạn, ai thấy bị ảnh hưởng đến quyền lợi thì có thể bày tỏ ý kiến ở một topic khác

Ấn Độ với nhiều tỉ dân đang làm mưa làm gió trong ngành công ngniệp này thì với số dân chưa quá 100 triệu của việt nam có làm hết thì không thể làm hỏng miếng cơm của ai đó được, ngược lại nó chỉ làm đất nước chúng ta giàu hơn, mạnh hơn

cho em làm isign nhé
Trung Quôc,
mình không xạo nhé các bạn, ai thấy bị ảnh hưởng đến quyền lợi thì có thể bày tỏ ý kiến ở một topic khác

Ấn Độ với nhiều tỉ dân đang làm mưa làm gió trong ngành công ngniệp này thì với số dân chưa quá 100 triệu của việt nam có làm hết thì không thể làm hỏng miếng cơm của ai đó được, ngược lại nó chỉ làm đất nước chúng ta giàu hơn, mạnh hơn

Mấy thằng tham gia là để chờ xem có gì ngon học dc bê về còn phần nó ko bao giờ hé răng.t nói sai t đi đầu xuống đất

Qua những ngày qua tôi thấy cộng đồng mmoVN còn quá ích kỷ. Vì vậy trong khoảng sau 1 tháng kể từ ngày mở topic, tôi chỉ nhận các thành viên đã cmt từ phía trên cmt này
Về phần chung của các newbie, tôi sẽ dạy các bạn kiến thức đủ để chiến 1 net và được paid, hỗ trợ cách lập site hasoffers nếu ai muốn đầu tư lớn.
Trước mắt đầu tháng 6 sẽ có 1 khoá offline tại hà nội về ios, 1 khoá tại HCM về android, các dạng khác sẽ có video hướng dẫn, sau khi các thành viên đã ổn định
bớt chém cmm đi ngứa mắt

bác ý rất có tinh thần ( tốt ) , và bất mãn với người ko cùng ý kiến ( ko nên) :D
mỗi nhà mỗi cảnh, mỗi người mỗi quan niệm.

Tuyên chiến cái con *** , mày tuổi gì.
Ảo tưởng.

Mình không ở HN, cũng không ở HCM nhưng có gì quote mình vào với nhé! 1 vấn đề đặt ra có ý kiến trái chiều nhưng cũng nên có tinh thần xây dựng, bác bỏ 100% hay ủng hộ 100% cũng đều không tốt.
Ở đây có 2 hướng:
1. Hưởng ứng: để kiếm chác tìm lợi (đa phần là ích kỉ cá nhân, không loại trừ người viết) hoặc có thể chỉ là tò mò. Nói chung suy cho cùng là vì một mục đích nào đó có lợi cho mình.
2. Không hưởng ứng: 1 là không tin tưởng 2 là sợ ảnh hưởng đến mình 3 là không quan tâm đến vấn đề này.

Mỗi người đều có lựa chọn cho riêng mình, không cần thiết phải abc nhau làm gì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week