thông tin IP của 1 website trên Whois là thật hay giả ????

loimuonnoi

Verified
Reactions
533
MR
2.000
như tiêu đề, pro nào biết chỉ dùm mình nhé.
thank nhiều.!!
Nó có fake đc IP này không nhỉ ???

who domain ra cái ip host mà, ip host thì fake lam gì :binhsua24:, mà fake ip host la sao chưa nghe khái niệm đó :binhsua24:

đại loại như thế này.
có một số người tạo một loạt site để đi scam ý mà,ko biết nó có fake đc ko nhỉ ???

hiện tại mình chỉ thấy 1 dich vụ là cloudflare.com khi dns về đó nó hổ trợ minh chống ddos và kim luôn ẩn giúp mình cái ip host. dù có ping thì chỉ ra ip của cloudflare, không hiện ip host thật có phải ý đậu hỏi là cái này à :)

hiện tại mình chỉ thấy 1 dich vụ là cloudflare.com khi dns về đó nó hổ trợ minh chống ddos và kim luôn ẩn giúp mình cái ip host. dù có ping thì chỉ ra ip của cloudflare, không hiện ip host thật có phải ý đậu hỏi là cái này à :)
bạn cho mình hỏi thêm xíu là có cách nào biết nó sử dụng dịch vụ này hok bạn ?>>

bạn cho mình hỏi thêm xíu là có cách nào biết nó sử dụng dịch vụ này hok bạn ?>>

who cái ip sẽ thấy,cậu chơi hyip à muốn check site uy tín ?, chả cần lè nhằn, người ta thuê cái ip riêng chỉ 4$/tháng, ẩn, fake làm gì cho mất công :binhsua25:

who cái ip sẽ thấy,cậu chơi hyip à muốn check site uy tín ?, chả cần lè nhằn, người ta thuê cái ip riêng chỉ 4$/tháng, ẩn, fake làm gì cho mất công :binhsua25:

uhm, thank cậu, đã giải quyết đc vấn đề:binhsua163:

lam hyip phai tim hieu cai nay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week