Thông báo Tuyển Mem Site Auto Credit Pay Instant ( Nhận mail paidtopia 90% )

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
Vào thẳng vấn đề chính , hiện tại cần tuyển mem làm site Auto Credit , Offer good, sẽ dc đưa list offer dễ complete , Nộp mail file trên 5usd có thể nộp, mình online sẽ pay ngay ATM Đông Á hoặc VCB .
Điều kiện :
_ Chỉ dc làm bằng Socks và tự lo socks, ai làm việc tốt trên 1 tháng sẽ dc cấp acc socks
_ Mem lẻ hoặc Group, Solo đều Okie .
_ Tỷ giá 20k/usd . Nhận mem đến khi nào cảm thấy đủ số lượng sẽ ko nhận nữa .

Okie vậy thôi, có site add credit tỷ giá 23k/usd, ai mún làm thì pm nha .

Nhận lun mail paidtopia : 90% . file trên 100usd hãy nộp

Yahoo : stevengerrardkhoa .

Last edited by a moderator:
up cho người wen nà :binhsua01::binhsua06:

có offers card gì ko cậu

giờ mà còn pay thế này, pay thế thà nộp cho bác gomcash... còn sướng hơn..haiz:lac:

sao lại lôi ta vào đây :binhsua08: người có uy tín pay nhanh như tốc độ âm thanh đương nhiên là giá vậy đúng rồi lão khoa pay nhanh + uy tín tốt tài lực vững mạnh. cái đó là tùy mổi người thôi.

haiz..tôi nói vậy có gì đâu mà bác phải sợ zữ vậy..uy tín + pay nhanh thì thiếu gì ..như bác chẳng hạn...còn chủ yếu là giá cả, pay vậy mem nó nghỉ hết, có khác gì ở không mà ăn trên đầu trên cổ người ta đâu nè.:binhsua01:
mình pay bao nhiêu là chuyện của mình, mem nộp hay ko chuyển của mem , đừng vào đây comment linh tinh .

acc tới 5$ còn acc nào không tới thì bỏ ah :binhsua04:

ủa mấy bữa trước còn thấy cái tít trên dưới 300usd luôn mà sao giờ đổi mất tiêu rồi.haiz..phải để như thế này chứ ko thì dù uy tín + pay nhanh như tên lửa cũng ko có ma nào nó nộp phải ko chủ thớt nhỉ.:m011:
Ko nộp thì thôi sao cứ vào topic người khác mà ý kiến thế ? Đàn bà nó vừa thôi @@ việc ai người nấy làm ,để dành thời gian mà kiếm $ đi

răng rứa có chiện chi ni-kui mà đbà chắc bác cũng là 1 con vịt zời-ngá L thì tự gãi nhé, nỏ biết dựa cột mà nghe-nác trong hay đục liên quan việc mi :-ss
----------->>
<------------
close cm lun nhé. upp giùm chủ thớt lun:-h

Mình nói chuyện với người cùng lứa thôi, ko thích nó với mấy em teen hay là mấy cháu vắt mũi chưa sạch, chỉ là vô topic tìm kiếm thông tin vô tình gặp mấy bãi phân cảu con gì đó đi qua vừa tốn time tránh lại gây khó chịu, nếu bạn report hay cảnh báo cái gì hoăc ít nhất là vô pr thì mình cũng hoan nghênh, chứ não mình ít nếp nhăn lắm nhìn đống shit của bạn mình ko phân tích nó mang ý nghĩa gì

ông này chạy cả qua bên VNW.CC tuyển :binhsua09:

Up phụ a K, dạo này có gì làm ngon cho e làm với :D.....

chắc thằng này ăn shit trâu nhiều quá..nói mà ddeo0 hiểu tiếng người..ngu ko biết gì mà cỏn tỏ ra nguy hiểm..thiện tai..thiện tai..:m058:

close cm vs con lừa này..haiz..mod có vào thì xóa nick này giùm luôn
:binhsua10::binhsua10:rãnh thế ngồi đó phát bỉu linh tinh.:binhsua10::binhsua10:
:binhsua08::binhsua08:đợi u mở fic em zô tặng cho cục gạch:binhsua08::binhsua08:

up dùm lão khoa ko còn hứng thú với offers nữa dù sao cũng up

Cảnh cáo bạn tatyyuong nhé. Chỗ topic của người khác mở ra để làm ăn.
Bạn không ủng hộ thì thôi không cần comment như vậy. Sẵn tiện đây mình xin cảnh báo những mem nào thường đi " phá " topic của người khác luôn nhé.
Vì đây là lần đầu nên mình ko xử lí, nếu còn tiếp diễn thì đừng bảo sao mình mạnh tay.

Referrer Thông báo Tuyển Mem Site Auto Credit Pay Instant ( Nhận mail paidtopia 90% )

Xin chào các bạn, mình là người mới vô nên chưa biết gì hết. Mình thấy các bạn cứ úp úp, mình phải làm sao để úp đây? Các bạn hướng dẫn cho mình cụ thể hơn được không?

Nick yahoo của mình là nghiemthom08

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29
Back
Top Bottom