THông Báo Pix Đã Trở Lại Mọi ID Đều 1$/ 1k code

Status
Not open for further replies.
nhảm nhí thật, cảm thấy mem pix chưa đủ vật vả hay sao mà cứ phán bừa, ...............

thong cam nha co tai thay text ok rui tuong that nen moi mo topic moi nguoi cung text chu ko co tinh gay scandal

ta có 100 id chủ , ai xin , ai năn nỉ ỉ ôi ta cho vài cái về xài chơi đây :m131:

thôi close lại đi...nhầm lẫn thui mà bác ấy cũng đâu muốn cho ng ta ghét...

tương thật bó tay :binhsua03:

qua ngày cá tháng tư để troll mọi người rồi mà =))

sad ko cố tình, ko vote bann chi cả, vui quá nên vào lập 2pic để mọi ngừi chung vui thôi, ai cũng giật thót khoái chí với cái tít 1$ rồi đấy, đã vui thì vui cho trọn vẹn đi, xem như năm nay có 2 ngày 1.4, đều dân cạp cả, cạp mệt rồi đừng cạp thêm anh em trong 4r nữa

cảm ơn sad đã cho mọi người đứt vài nơ ron thần kinh vì sướng, h đọc xong rồi mọi ngừi ra nối lại rùi cạp típ đi nha

hap pi 6.7, ai vô 2pic này thì thôi vote cho mọi ngừi cái thank cho mát dạ, đừng mắng bạn sad nữa :binhsua104:

sad ko cố tình, ko vote bann chi cả, vui quá nên vào lập 2pic để mọi ngừi chung vui thôi, ai cũng giật thót khoái chí với cái tít 1$ rồi đấy, đã vui thì vui cho trọn vẹn đi, xem như năm nay có 2 ngày 1.4, đều dân cạp cả, cạp mệt rồi đừng cạp thêm anh em trong 4r nữa

cảm ơn sad đã cho mọi người đứt vài nơ ron thần kinh vì sướng, h đọc xong rồi mọi ngừi ra nối lại rùi cạp típ đi nha

hap pi 6.7, ai vô 2pic này thì thôi vote cho mọi ngừi cái thank cho mát dạ, đừng mắng bạn sad nữa :binhsua104:
thank kid đã thông cảm cho sad :binhsua17:

Thôi hết chuyện, closed thread được rồi :binhsua02:

:binhsua09: chủ 2pic đâu có tình đâu - cũng vì muốn ae cùng vui - ko ban biết ji hết :binhsua04:

ặc, tưởng pix thương ae cho quay lại như cũ, log vào vẫn thế :(

Chủ thớt :
+Cố tình lừa tình anh em thì ra đi mãi mãi
+Vô tình hoặc nhầm lẫn thì cũng có thể tha thứ
Đây vô tình nhầm rồi còn giật cái tít thiệt to, đã biết mình nhầm lẫn lại còn ko lấy 1 lời xin lỗi ACE ... chỉ edit bài và close topic....
==> ra đảo 3 ngày, tự kiểm điểm lại.... !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom