[Thông báo] Ngưng update không thời hạn các soft captcha free của bubu

Status
Not open for further replies.

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
newbie khổ dài rồi đây,ngày nào cũng thấy đổ tội cho soft ,giờ thì mấy thím mấy tía vừa lòng rồi đó

TimDen

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
ko thấy bác tunvit nói à. Giọt nước tràn ly thôi.
Trong thâm tâm bác ấy đã muốn nghỉ ngơi rồi chỉ đợi có vấn đề này xảy ra là có lí do để nghỉ ngơi chính đáng thôi. Việc soft bubu free đã giúp đỡ mem rất nhiều, giờ soft cũng vấn hoạt động cơ mà. Nếu ko có gì thay đổi thì soft vẫn hoạt động cho đến khi có thay đổi lớn từ các dự án captcha.
Đừng commetn níu kéo nữa để cậu ấy nghỉ ngơi đi. Soft vẫn hoạt động tốt.

mày k cần nói kiểu cạnh khóe...người ta đã có lòng nhưng đối với những kẻ ăn cháo đá bát thì cũng k nên làm ơn làm gì cho mệt xác!đối với dân LP mỗi lần update cho soft là rất tốn time + công sức k phải *** đâu.mà cái kiểu vô ơn thì tức bỏ cm nên đc.

mayhakai

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
mày k cần nói kiểu cạnh khóe...người ta đã có lòng nhưng đối với những kẻ ăn cháo đá bát thì cũng k nên làm ơn làm gì cho mệt xác!đối với dân LP mỗi lần update cho soft là rất tốn time + công sức k phải *** đâu.mà cái kiểu vô ơn thì tức bỏ cm nên đc.

sửa lại size cho đúng rule đi. t ko hiểu cái gì là cạnh khóe. Hay là ta ko đủ trình độ tiểu nhân để suy nghĩ "sâu sa" như m.
Ai cũng hiểu tunvit là người thế nào. Giờ đã quyết định vì nhiều lí do thì đừng có níu kéo nữa. Nói thẳng ra việc này là " cái cớ" để tunvit có thể giải thoát bản thân vì quá mệt mỏi.
Việc update ko nói nhưng riêng việc reset pass hay trả lời các câu hỏi thì rất tốn thời gian rồi.
Cũng chúc mừng tunvit vì có lí do để tự do chăm lo cho công việc và cuộc sống của bản thân cậu.

zajvjpvjnh

Senior
Reactions
83
MR
0.000
bác tunvit k thể vì mấy con sâu làm rầu nồi canh mà bỏ dân captcha đc.ai cũng biết công sức bác bỏ ra nhưng mà mấy thánh đó thì kệ cha con em chúng nó cần gì bận tâm.dân captcha ngồi cạp lòi cả mắt đc bác hỗ trợ cho cái soft free ai cũng mừng.h bác quay lưng bỏ đi chắc e phải mua cả 1 thùng neptune 111 để níu kéo bác lại quá:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week