[Thông báo] Ngưng update không thời hạn các soft captcha free của bubu

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Tính đến nay thì đã gần nửa năm soft captcha của bubu free hoàn toàn cho dân captcha, kết quả thu được là
+ 15 ngàn người sử dụng online thường xuyen, hơn 1,5 triệu lượt download, là soft captcha có số lượng người dùng nhiều nhất vn (xem ảnh ở dưới để ko lại nói chém thì vãi đái ra)
+ 15$ donate đủ để đổ 1,5 bình xăng :))
+ tiền trong túi ít đi 1 ít từ việc thu phí và phải bỏ ngược ra thuê server, tunvit ngu vl ra :))
+ gạch đá các kiểu từ các chủ group captcha hoặc các thánh phán đại loại như....free thì có virus, tiền nào của đó, bla...bla...bla...trong các topic từ qua tời giờ ko thèm nói rồi, giờ còn lập hẳn topic riêng, nói thật nhiều khi nghĩ lại danh dự mình rẻ vl, cứ hễ mất vài lr là lại bị thiên hạ rủa nửa đêm ngủ cũng hắt xì =))
+ vài lần thức trắng đêm để update soft mỗi khi có update từ các server captcha + change lr cho ae bị hacker chiếm acc mega
+ vài lời đề nghị đi nhậu rồi...im luôn :))
+ hễ có bão gì là đè đầu thằng free ra đổ thừa các kiểu :))
+ tóc bạc thêm vài chục cộng, mất 1 ít thời gian mỗi tuần dành cho gia đình, anh em

Vì thế hôm nay, mình (và 1 người anh em của mình) xin trân trong thông báo: ngưng update cũng như support không thời hạn đối với các soft captcha free của bubu cũng như ko bao giờ làm cái gì cho dân cap nữa cho các thánh vừa lòng :)) Nói thật các thánh hẹp hòi vãi l, mợ nó, mem captcha bị scam mình đếu liên quan gì cũng đi tìm scam dùm, thôi thì thánh nào giỏi thì đứng lên làm thay em cho dân captcha, em xin rút, các soft kolo, fastyper, pix 2.0 hứa làm cho các bạn coi như mình thất hứa đi :) Các soft hiện đang hoạt động vẫn hoạt động bình thường chứ ngừng ngay các thánh lại bảo em thấy động xóa dấu vết thì bỏ mẹ =)):)), trong thời gian tới server có việc gì mình dek sửa nữa, hư kệ cha nó luôn (nói luôn là lượng người request rất đông nên nó hay bệnh lắm, chết bất đắc kỳ tử ko ai biết đâu :))). Peace out !

Last edited by a moderator:

King23108

Senior
Reactions
545
MR
0.000
:binhsua09: bác tunvit làm thiệt roài, kiểu này newbie khổ rồi
:binhsua08: mẹ bà tụi phá đám, suốt ngày éo suy nghĩ, não để trang trí hả,
cứ ngồi đó mà phán như thánh

maxcovagaw

Banned
Reactions
32
MR
0.000
rồi xong cmnr rồi may mà qlink nó ek updat nữa
update nữa là bán cm nó mạng cho qlink client luôn

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.343
Đúng roài dành thời gian cho gia đìnhvà bạn bè đi thớt.....

wintin

Banned
Reactions
210
MR
0.000
hzzzz... làm người tốt cũng khổ nhỉ :)

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
híc híc! bác ơi bác nỡ lòng nào bác đóng soft! bác thu phí cũng đc! em quen dùng soft bác rồi! mấy soft khác dùng ko quen! mong bác suy nghĩ lại! thu phí cũng đc! miễn là có soft của bác! mong bác rủ lòng thương dân captcha cực khổ,mở lòng từ bi giúp đỡ anh em, dẹp luôn bọn scam+hack! đóng soft changle LR! mong tin bác! captcha đã khổ! ko có soft lại càng khổ hơn! :binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:mong bác rủ lòng từ bi cho muôn dân dược nhờ!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week