Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Các bác cho hỏi, mình dis thằng Tokiads 3 cái, giờ nó mail lại 2 cái như sau

We have concluded our investigation into your case and have decided in your
favor.

We were able to recover $3.15 USD and this amount has been credited to you.
Please allow five business days for this adjustment to be posted.

If you are due any additional funds, we will make our best effort to
recover the balance from the seller.

If the seller's account has insufficient funds to complete the refund owed
to you, please be assured that we will take appropriate action against the
seller's account, which may include limitation of the seller's account
privileges.

Vậy có phải 2 cái trên mình thắng và chờ 5 ngày nó trả cho mình ko?

Và cái còn lại hiện thế này

Unfortunately, we do not have specific details regarding what you purchased for the transaction above.

Please contact us at [email protected] with the following details so we can complete our investigation:

1. The URL of the website where the purchase was made
2. The URL of the item purchased by you
3. Any other details that you feel may be helpful regarding the description and purchase agreement with your seller

Please respond to this email within 3 calendar days. If we don't hear from you within this timeframe, we may decide this case in the seller's favor.

Please send us your information within 72 hours of this email. If we do not hear from you within that timeframe, we may decide this case in the seller's favor.

You can find additional information and tips about buying and selling safely on our Business Resource Center at https://www.paypal-businesscenter.com/manage-your-business.

Thank you for your patience and cooperation.

Là mình phải cung cấp thêm thông tin cho nó trong 3 ngày, nhưng trang http://tokiads.com/ đóng mất rồi và mình chỉ có tấm hình history dưới này thì đủ ko các bác

Attachments

60.5 KB · Views: 53
Cái trên là thắng rồi đó bác. Cái dưới thì bác dis kiểu site close. Sang bên check để lấy form site close nha Bác

Lại 1 em rev-share nữa ra đi. Chắc giờ trung thành với chiến thuật đánh nhanh thắng nhanh thôi. Các bác có kinh nghiệm cho em hỏi có site rev-share nào mà ko sống nổi qua 1 vòng đầu tư kể từ ngày mở cửa ko?

Lại 1 em rev-share nữa ra đi. Chắc giờ trung thành với chiến thuật đánh nhanh thắng nhanh thôi. Các bác có kinh nghiệm cho em hỏi có site rev-share nào mà ko sống nổi qua 1 vòng đầu tư kể từ ngày mở cửa ko?
Dailyadpays đấy :3

bác k thấy anh 6 để cái tỉt to đùng ở ngoài là scam ag @@
Tự hỏi cậu có đầu tư vào đây bao giờ chưa và có đọc những trang trc chưa..?

@valiniant
Cho mình hỏi, mình dùng form của bạn ở trang 114 đễ dis site DAPs có được ko? hay có cần thay đổi nội dung gì ko? Cám ơn đã nhiệt tình hổ trợ anh em trong thời gian qua nhé.

Không. Mỗi site một khác. Site này admin refund nên nội dung nó đơn giản. Vì đơn giản mình mới hướng dẫn anh em. :D

Site scam thì phai nghiên cứu cẩn thận viết sao cho nó khiến PP hiểu thằng admin nó chơi không đẹp.

k thấy ai ns năng gì chắc là mấy cái kia dc return rồi còn mỗi pp thôi

k thấy ai ns năng gì chắc là mấy cái kia dc return rồi còn mỗi pp thôi
Bác nhìn cuộc sống màu hồng quá :D Thằng admin nó nói refund ko có nghĩa là nó sẽ refund nhé :D Hoặc nó chỉ refund 1 vài người để tạo lòng tin thôi. Em đẩy lên claim rồi viết thẳng ra là site giờ ko thanh toán luôn. Cứ viết theo cái form của nó (tên acc, số tiền dep, số tiền rút...) thì chả có ý nghĩa gì khi paypal phán xử cả (trong trường hợp nó ko refund).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,941
Latest member
tdmanh1811

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week