Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
PP nó chỉ xem xét trong trường hợp có tranh chấp thôi.(seller nó reply kháng cáo là nó ko làm như thế, kiểu đấy)
Nếu 1 bên seller mà ko reply nghĩa là seller tự nhận là mình sai (kiểu ko nói gì là đồng ý ấy :D). Lúc đó PP chỉ làm mỗi việc review lại giao dịch xem có dấu hiệu gì ko và trả lại tiền cho buyer thôi.
Hóng ngày tiền về

Lên fb báo danh vào topic tương ứng với cổng và đợi admin refund. :D. Còn đợi bao lâu thì ko rõ vì ko phải cái gì cũng có fix thời gian như PP
thế nên giờ chỉ chơi với PP, còn mấy cổng khác scam là coi như mất trắng :)

thế nên giờ chỉ chơi với PP, còn mấy cổng khác scam là coi như mất trắng :)
người chơi pp thì ít nên scam thì vẫn là nghề giàu nhất bác nhỉ chỉ xui cho thằng alex phải lỗ 1 cách thâm thúy :D:D:D:D

người chơi pp thì ít nên scam thì vẫn là nghề giàu nhất bác nhỉ chỉ xui cho thằng alex phải lỗ 1 cách thâm thúy :D:D:D:D
thằng Alex chắc rút bank rồi bỏ acc pp âm tiền rồi, tiền trả về do pp bù đắp qua thôi.

cái đó do pp xử lý, tụi mình khỏi quan tâm, quan trọng là lấy lại tiền của mình :)
lấy lại gì ngộ nhỡ nó phải bán nhà để trả tiền cho pp thỳ lại tội nó

lấy lại gì ngộ nhỡ nó phải bán nhà để trả tiền cho pp thỳ lại tội nó
bạn ko lấy thì cũng nhiều người lấy lại thôi, tiền của mọi người ko phải riêng admin bạn ah, quan tâm nhiều quá mệt đầu, lập site cũng như đầu tư kinh doanh sẽ có rủi ro thôi, tội nó nhưng lỡ mình ko lấy lại dc $ thì ai tội mình, cuộc sống nó phũ lắm bạn ah, mình ko ham lãi gì cả giờ chỉ mong hồi vốn tất cả các site, sợ revshare rồi :D

bạn ko lấy thì cũng nhiều người lấy lại thôi, tiền của mọi người ko phải riêng admin bạn ah, quan tâm nhiều quá mệt đầu, lập site cũng như đầu tư kinh doanh sẽ có rủi ro thôi, tội nó nhưng lỡ mình ko lấy lại dc $ thì ai tội mình, cuộc sống nó phũ lắm bạn ah, mình ko ham lãi gì cả giờ chỉ mong hồi vốn tất cả các site, sợ revshare rồi :D
em quay về hyip với chiến ptc bằng pp thoai

có khi nào win xong nó dispute tiền lợi nhuận k ta :D:D:D:D mấy thánh đã with cẩn thận

có khi nào win xong nó dispute tiền lợi nhuận k ta :D:D:D:D mấy thánh đã with cẩn thận

Nó nói rõ refund trên fb chắc sẽ ko chơi lầy như anh Alex bên Chek. :).

Dù sao cứ lấy lại tiền đã rồi hãng tính bước đấy sau. :D. Cứ lo cho tương lai xa quá :D

Có mấy bác trước đó bị admin send tiền kiểu personal thì nên cẩn thận. Giờ nó dispute thì cầm chắc 80% thua. Mấy chứng cứ rút tiền đều ko dùng được vì nó dùng tài khoản khác chuyển, lại còn ghi shipping address nữa :(:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week