Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
bác làm theo form bác vo gì đó hay bác claim theo cạch của bác

mình claim bình thường ngay khi admin nó thông báo refund, mình ko dispute mà nâng claim luôn vì biết thằng admin xạo rồi

Cứ làm đúng yêu cầu Admin là nó k làm khó gì mình nhá :D:D:D:D:D

Thực ra nếu Admin có thành ý thì Claim có theo form hay không kg quan trọng, nó chỉ check số tiền có đúng kg, nếu đúng thì pass thôi
Gặp admin cù nhầy thì bằng chứng mới quan trọng.

bác cho hỏi dis payza có cần claim ko?

Cứ claim hết đi :D. admin lười lắm :)
xiong bước 1, bước 2 là chuẩn bị = chứng đợi nó dis ngược :D

Chuẩn bị cũng tốt nhưng em nghĩ ít thằng admin nào lầy như thằng Alex bên Chek. =)). admin Tap nó refund để mua uy tín rồi chắc sẽ ko làm thế :D. Còn nếu nó làm thì lại chiến đấu

Cứ claim hết đi :D. admin lười lắm :)

Chuẩn bị cũng tốt nhưng em nghĩ ít thằng admin nào lầy như thằng Alex bên Chek. =)). admin Tap nó refund để mua uy tín rồi chắc sẽ ko làm thế :D. Còn nếu nó làm thì lại chiến đấu
éo bit claim payza chỗ nào:oops:

vậy là nó éo trả pe rồi , chán đời !

vậy là nó éo trả pe rồi , chán đời !

Thế thì mới nên rút kinh nghiệm lần sau đầu tư trừ mấy cái site của Nga ra thì dùng PP hoặc PZ nhé :). Không rõ phí bên Payeer thế nào nhưng tuy phí PP và PZ cũng khá cao nhưng sẽ có lợi những lúc thế này. :) (ít nhất là được ưu tiên refund trước chứ chưa rõ bao giờ admin mới refund Payeer vì lần trước nó bảo Payeer nó hết tiền rồi. phải đợi nó ra ngân hàng nạp vào thì mới refund được ) Còn bao giờ nó ra ngân hàng nạp thì chỉ có nó biết =)). Payerr ko dis được như Pp hay PZ thì nó ko sợ đâu. :D

what the uy tín :( muốn đập moẹ cái máy tính

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week