Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
open dis mà nó báo như vầy là ok chưa mấy pro?

Có chơi có chịu thôi bạn à. Đừng trách ai cả khi bước vào box này, chứa đựng nhiều rủi ro.
Nói vui thôi bác :v bác căng quá.

Cứ bắt đền thoải mái vì đây không phải thớt của em :p Em cũng chỉ là tiện tay dispute thì hướng dẫn anh em thôi :D. Cũng do thấy anh 6 đang gặp khó khăn và còn bị tai nạn nữa nên thay mặt anh 6 ở topic này hỗ trợ anh em cho ai cũng có thể nhận được refund sớm :cool:. Chắc đây cũng lần cuối "cướp" thớt của người khác, chứ lần sau ai tuyển ref thì mới là người có trách nhiệm đứng ra hỗ trợ anh em những lúc như này. :D

Em xưa nay solo quen rồi không tuyển ref bao giờ. Chỉ đi ăn rcb thôi :cool:

Ừa ổng bị gẫy chân gì ấy. Nên mấy bữa thấy ít post ảnh quớ :v

• Escalate this dispute to a PayPal claim (nếu không lên Claim, mà thằng admin nó củng không vô giải quyết thì Paypal có xử mình thắng không pro? hay buộc phải lên claim, và rùi lên claim mình ghi gì trong đó, mong pro chỉ giáo vì em là Newbie :p)
ko claim sau 1 thời gian là pp close luôn tranh chấp và coi như bạn thua, ko thể mở lại, nó coi như bạn đã thỏa thuận dc với bên kia nên mới ko claim.

ko claim sau 1 thời gian là pp close luôn tranh chấp và coi như bạn thua, ko thể mở lại, nó coi như bạn đã thỏa thuận dc với bên kia nên mới ko claim.
Cảm ơn pro! em lên claim luôn, giờ tham khảo coi lên claim nói gì trong đó, quậy nát acc PP củng được, chủ yếu đang trong giai đoạn học hỏi kinh nghiệm hihi

mấy cái dis em ghi củng lung tung....giờ đóng cái dis lại sau đó mở lại dis có đc không pro?

đùa bác có biết dis này để làm gì ko đấy.:confused:.

Tiền ko phải vấn đề đùa được đâu,

Không được close bất kì dis nào nhé. close là khỏi mở lại luôn đấy.

Nếu nội dung trước đó của bác lung tung thì giờ quay lại trang 114 của em đọc vàcopy nội dung tương ứng cho vào lý do claim.o_O (copy có chỉnh sửa theo nội dung của mình đấy nhé, đừng nghĩ chì copy ko). Claim nhiều cái cung nội dung ko sao

P/s: Tiền không phải lá mít. PP ko phải thích làm gì thì làm đâu. sai 1 bước là coi như bai bái tiền luôn. không ai cứu được đâu

đùa bác có biết dis này để làm gì ko đấy.:confused:.

Tiền ko phải vấn đề đùa được đâu,

Không được close bất kì dis nào nhé. close là khỏi mở lại luôn đấy.

Nếu nội dung trước đó của bác lung tung thì giờ quay lại trang 114 của em đọc vàcopy nội dung tương ứng cho vào lý do claim.o_O (copy có chỉnh sửa theo nội dung của mình đấy nhé, đừng nghĩ chì copy ko). Claim nhiều cái cung nội dung ko sao

P/s: Tiền không phải lá mít. PP ko phải thích làm gì thì làm đâu. sai 1 bước là coi như bai bái tiền luôn. không ai cứu được đâu
thanks pro !

không biết dis payza sao,ko biết có ai dis payza ko chỉ bảo em cái :(
cậu vô phần Account->ResolutionCenter->File a dispute, chọn cái giao dịch cần dis rồi làm theo hướng dẫn thôi, nội dung dis thì ghi tương tự như pp thôi, sửa lại 1 tí là xong, dis đại đi bạn hên xui lấy lại dc, bỏ đó là mất chắc, cái nào ko hiểu thì gg dịch. Mình cũng ko rành mà cũng làm đại thôi. Bonus tấm hình đang dis 2 cái đây.

cậu vô phần Account->ResolutionCenter->File a dispute, chọn cái giao dịch cần dis rồi làm theo hướng dẫn thôi, nội dung dis thì ghi tương tự như pp thôi, sửa lại 1 tí là xong, dis đại đi bạn hên xui lấy lại dc, bỏ đó là mất chắc, cái nào ko hiểu thì gg dịch. Mình cũng ko rành mà cũng làm đại thôi. Bonus tấm hình đang dis 2 cái đây.

View attachment 64624
thanks bạn nhiều lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi