Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
nên chụp hình hết nhé mọi người!

mình dis và nâng claim từ khi có thông báo từ admin, vì cái thông báo của admin mập mờ và hơi vô lý :D

mọi người rút kinh nghiệm, site có vấn đề là dispute luôn và ngay nhé!

nên chụp hình hết nhé mọi người!

mình dis và nâng claim từ khi có thông báo từ admin, vì cái thông báo của admin mập mờ và hơi vô lý :D

mọi người rút kinh nghiệm, site có vấn đề là dispute luôn và ngay nhé!

Vậy bác sẽ là người nhận tiền sớm nhất rồi :D. Bao giờ nhận cho em xin cái proof vào topic cho xôm tụ nhé :D

Nếu muốn thì có thể. Chỉ là mở claim thì đợi hơi lâu (10 ngày).

Chỉ là đề phòng nếu mai mà bắt đầu nhận được refund của admin thì tức là để nguyên dispute sẽ nhanh hơn. Còn nếu mai vẫn chưa nhận được thì chắc admin sẽ ko vào từng dispute làm việc đâu. Khi đấy ta nâng claim đợi tiền :)

Pác cho mình hỏi mình dept 2 lần mỗi lần là 206$ (tính luôn fee) mà mình mới mở 1 dispute của 206$ và nội dung mình ghi là đã dept 412$ rút 321$ thì bây giờ chỉ cần nâng claim thôi là đợi tới ngày dc refund 91$ còn lại hay là fai làm thế nào.Mong pác chỉ giúp

Pác cho mình hỏi mình dept 2 lần mỗi lần là 206$ (tính luôn fee) mà mình mới mở 1 dispute của 206$ và nội dung mình ghi là đã dept 412$ rút 321$ thì bây giờ chỉ cần nâng claim thôi là đợi tới ngày dc refund 91$ còn lại hay là fai làm thế nào.Mong pác chỉ giúp

cứ thế nâng lên thôi. số tiền refund đã ghi ở dispute rồi thì nâng lên claim nó không thay đổi

@valiniant hic mình nâng lên claim thì họ mình ko chỉnh được số tiền hả bạn?

Không. :) Nên nếu muốn đổi số tiền thì đầu tiên vào dispute. Ấn "change reason", Sau đó copy lại nội dung lần trước và paste vào mục nội dung và điền số tiền vào.

Nếu em ko nhầm thì hôm trước bác chọn "I haven't received items...". Giờ bác vào dispute ấn "Change reason" rồi làm y hết cách dành cho nguòi dispute 1 phần ở trang 114.

Tại thời điểm này thì chắc change reason là tự động nâng claim luôn.

Mình chọn như bạn hướng dẫn ở trang 125 ấy chứ ko vào change reason.
Mà quên nãy ko chụp hình lại.
Mà thôi, kệ nó. Hôm trước mình điền số tiền dep trừ đi số tiền rút rồi nên chắc nâng claim ko vấn đề j. Giờ chờ đợi thôi
Cảm ơn @valiniant đã nhiệt tình tư vấn nhé

Mình chọn như bạn hướng dẫn ở trang 125 ấy chứ ko vào change reason.
Mà quên nãy ko chụp hình lại.
Mà thôi, kệ nó. Hôm trước mình điền số tiền dep trừ đi số tiền rút rồi nên chắc nâng claim ko vấn đề j. Giờ chờ đợi thôi
Cảm ơn @valiniant đã nhiệt tình tư vấn nhé

Nó có vấn đề đấy vì claim admin ko can thiệp được. Chỉ PP có thể xu lý. Nên hiện tại tình trạng của bác là đòi refund 100%.

Nếu admin reply thì phải change reason và đợi 30 ngày:(
Hoặc biết đâu đẹp trời admin ko chú ý thì bác có thể ẵm cả số rút lẫn 100% tiền vốn :).

P/s: @okchienthoi Bác thử vào cái claim hiện tại xem có cái nút nào "Change reason" thì change luôn đi nhé. CÒn nếu ko có thì cũng không được CLOSE với bất kì giá nào. đợi admin reply thì change reason. Còn admin ko reply thì coi như may, ăn được lãi đậm :)

Last edited:
Nó có vấn đề đấy vì claim admin ko can thiệp được. Chỉ PP có thể xu lý. Nên hiện tại tình trạng của bác là đòi refund 100%.

Nếu admin reply thì phải change reason và đợi 30 ngày:(
Hoặc biết đâu đẹp trời admin ko chú ý thì bác có thể ẵm cả số rút lẫn 100% tiền vốn :).

P/s: @okchienthoi Bác thử vào cái claim hiện tại xem có cái nút nào "Change reason" thì change luôn đi nhé. CÒn nếu ko có thì cũng không được CLOSE với bất kì giá nào. đợi admin reply thì change reason. Còn admin ko reply thì coi như may, ăn được lãi đậm :)
bạn ơi nếu mình claim 2 cai dis thì mình điền nội dung sao bạn
1 cái đòi hết và 1 cai mình đòi 1 phần dc ko bạn= với sồ tiền mình dep và rút
hình như dis là mình nói cho tap nghe còn claim là mình nói cho PP nghe phải ko bạn
mình viết vậy dc ko bạn
dear paypal
tôi có mua hàng của tap nhưng tôi chỉ mới nhận 1 phần và xin vui lòng trả lại tôi số tiền mà tôi chưa nhận dc sô hàng còn lại
thanks paypal
vớ ghi nôi dung giống như dis dc ko bạn
sr đã làm phiền bạn

Last edited:
bạn ơi nếu mình claim 2 cai dis thì mình điền nội dung sao bạn
1 cái đòi hết và 1 cai mình đòi 1 phần dc ko bạn= với sồ tiền mình dep và rút

Nội dung cứ điền đơn giản là "Please refund for me" là được rồi. Cả 2 cái. Trong cái claim nào cũng có dispute history. Admin vào đấy đọc là sẽ hiểu, Claim chỉ là hình thức nâng cao để PP vào xử lý chứ nó không thay đổi số tiền đòi refund

em tin là adm sẽ trả tiền thôi vì nó mới lần đầu làm adm nên cần lòng tin cho những site sau này trả lại tiền là cách ok nhất

Đây không phải dispute thắng hay thua. Dispute để admin refund. Nên ko cần để link gì cả.
mình đã refund và ghi số tiền mình cần refund
1 cái là full và cái 1 ít đúng với số tiền mà mình dep và rút dc ko bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265