Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Làm site ai không muốn lời, không có thèn admin nào làm không công, cách đây ít bữa, site ít mem vào, vì có lẽ dồn sang TNC, nên nó đánh bài chuồn, gom một ít lời, of site, coi như xong

Anh @SealTemSix . Anh thử nc với admin về việc refund nhé. Dù gì giờ tiền cũng đang bị PP hold. Vậy cứ để mem dispute và đừng reply thì PP lôi số hold ra trả (dĩ nhiên ko tính ông nào lãi rồi vẫn dispute thì admin vẫn phải reply nhiệt tình).. chứ số hold đấy cũng có trong quyền của admin dùng đâu mà refund được. Còn nếu admin mà ko có thành ý refund thì lúc đó lại đành phải tranh chấp thật tình:confused:

các anh em ở đây thì cứ chuẩn bị sẵn tinh thần trong trường hợp admin giống bên DAP :D

Hình như 6 cũng nằm trong Quản trị viên FB admin, hỏi thử xem, để đến tuần sau mắc công *** trâu hoá bùn, balance bị rút bà ra hết rồi, nó bảo pp hold, có ai thấy tài khoản nó đâu, nó nói gì mà chẳng được

Hình như 6 cũng nằm trong Quản trị viên FB admin, hỏi thử xem, để đến tuần sau mắc công *** trâu hoá bùn, balance bị rút bà ra hết rồi, nó bảo pp hold, có ai thấy tài khoản nó đâu, nó nói gì mà chẳng được

Chuẩn mà:D. Vì anh 6 năm trong đám admin nên em mới bảo anh ấy hỏi luôn cho rõ ràng. Cứ như bên DAP để nó câu giờ thêm thì phiền lắm. Nó mà ko có thành ý dis luôn cho nó limit :cool:

tiền PP còn trong site mình phải dispute hay nó tự trả vậy bác? @valiniant

Tiền PP còn trong site là tiền nào. tiền lãi hay tiền vốn. Lãi thì mơ đi. lấy lại được vốn là OK rồi.

Gọi chung nó bảo sẽ refund vốn. Còn nó tự trả hay mình phải dispute thì chưa có gì chắc chắn. Nó ko có ý muốn trả thì mình phải dispute. Cứ đợi đi.

Tiền PP còn trong site là tiền nào. tiền lãi hay tiền vốn. Lãi thì mơ đi. lấy lại được vốn là OK rồi.

Gọi chung nó bảo sẽ refund vốn. Còn nó tự trả hay mình phải dispute thì chưa có gì chắc chắn. Nó ko có ý muốn trả thì mình phải dispute. Cứ đợi đi.
tièn trong cash balance ấy bác, em còn 50 $ chưa trong đó rút ra mới hoàn vốn :(

tièn trong cash balance ấy bác, em còn 50 $ chưa trong đó rút ra mới hoàn vốn :(

Giờ đừng quan tâm cái cash balance nữa. Nó chỉ là con số thôi.

Giờ chỉ có cái chỗ tiền dep trên PP. Nếu nó có thành ý sẽ ấn nút refund cho mem. Còn trường hợp rút rồi thì cũng ko rõ nó sẽ xử lý như nào. Giờ phải đợi thêm thông tin.

Đồn như cái lời là sao?:D

Đọc ngược lại nhé :D

Giờ chỉ có cái chỗ tiền dep trên PP. Nếu nó có thành ý sẽ ấn nút refund cho mem. Còn trường hợp rút rồi thì cũng ko rõ nó sẽ xử lý như nào. Giờ phải đợi thêm thông tin.

đành đợi thêm thông tin mới vậy bác ạ, buồn quá cơ:(

từ hồi phát sinh lỗi ,em đã thấy có vấn đề rồi,đã biết lỗi nằm ở

dispute cần những gi v bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208