Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
các bạn chuẩn bị tinh thần, thằng bạn nước ngoài là 1 pro revshare bảo là site này sắp die luôn, giờ thì chờ đợi thôi :confused:

các bạn chuẩn bị tinh thần, thằng bạn nước ngoài là 1 pro revshare bảo là site này sắp die luôn, giờ thì chờ đợi thôi :confused:
Đi rồi còn gì. Admin nói sẽ refund không biết có không hay lại trốn như cụ admin bên DAP :p

Từ bữa site báo lỗi là nghi chiến thuật thuật rồi, nhưng lại là chiến thuật kéo dài thời gian để tuồn tiền đi , bữa h đúng 6 ngày, chắc admin nó with success mie nó rồi

Từ bữa site báo lỗi là nghi chiến thuật thuật rồi, nhưng lại là chiến thuật kéo dài thời gian để tuồn tiền đi , bữa h đúng 6 ngày, chắc admin nó with success mie nó rồi
Nếu nó thực sự muốn ôm tiền chạy cũng ko làm gì dc đâu, chỉ khi nào xác định là die hẳn thì đòi tiền bên pp thôi, dis pp riết mai mốt đi luôn acc pp. Thôi từ nay tạm biệt revshare mà có pp.

Nếu nó thực sự muốn ôm tiền chạy cũng ko làm gì dc đâu, chỉ khi nào xác định là die hẳn thì đòi tiền bên pp thôi, dis pp riết mai mốt đi luôn acc pp. Thôi từ nay tạm biệt revshare mà có pp.
đồng ý với bác,hết chek,dap giờ đến tap ,nản luôn :(

mình chả hiểu nó nói gì nên ko rõ, nó bảo refund hết hay sao ?
For those that did not make back there seed money I will do my best to get that back to you as soon as possible. Just please understand that I am starting to work on it and that all refunds can't be done over night.

Nó nói sẽ refund lại sớm nhất có thể. Và nó đang bắt đầu nhưng không thể hoàn thành tất cả vào tối nay.

Nó nói vậy thôi chứ không biết thật sự làm không. Khã năng chắc nó quất ngựa truy phong mấy bữa nay rồi.

refund những ai chưa có lãi thôi.:D.

Cũng xác định luôn tuần sau mà ko thấy có gì là chuẩn bị thôi
mới dc 50% chắc là chuẩn bị tài liệu dis là vừa rồi, pp nó ghét nó cho vô danh sách nguy hiểm thì mệt :confused:

mới dc 50% chắc là chuẩn bị tài liệu dis là vừa rồi, pp nó ghét nó cho vô danh sách nguy hiểm thì mệt :confused:

Em đang đợi các bác VN đầu tư vào TAP dispute trước.:rolleyes: Nếu thật sự admin muốn refund sẽ ko reply:D Còn nếu ko thì xác định trường kì kháng chiến.

Yên tâm sẽ có bác dis thôi. bên VPT ổn thế mà có tí tẹo mâu thuẫn còn lôi ra dis nữa là thế này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,928
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week