Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.

binbin12341

Junior
Reactions
91
MR
0.000
Chat with me via Skype
Những chứng cứ để dis gồm những gì vậy các bạn, giờ mình thu thập dần để mốt lỡ có xài :D

Hình như admin site này có tiền sử tốt là refunds cho mem khi đóng site revshare Fort Ad Pays mà. Hy vọng lần này admin cũng chơi đẹp!
"Admin là LONNIE DENIS đến từ USA - Là một nhà đầu tư lớn vào site FORTADPAYS - Tiểu sử là người có uy tín."
nhà đầu tư chứ k phải ad nhé @@ bác nhầm với TNC rồi

amzcoin

Senior
Reactions
458
MR
0.001
Đã phòng ngừa thèn này từ đầu rồi :) . Refund thì chắc 1 ngày là xong, quan trọng nó có muốn refund không thôi

thethaipro

Banned
Reactions
288
MR
0.001
có ai giải thích giúp e chuyên gì ko :( làm gì có ai hồi vốn kịp thời điểm này chứ :(

SweetCandy

Hero
Reactions
679
MR
0.001
có ai giải thích giúp e chuyên gì ko :( làm gì có ai hồi vốn kịp thời điểm này chứ :(
Site launch 15/9 tầm gần tháng đầu là ổn định nhất. Ai chơi thời gian đó là ngon lành rồi. Hiện tại Paypal đang bị Hold theo lời Admin sẽ tiến hành Refund nhưng không biết nói có làm không. Nên nếu muốn dispute thì cứ chuẩn bị tư liệu trước chờ vài ngày xem $ được refund đối với những người Dep mà chưa lấy được $ nào không.

vananh2511

Junior
Reactions
145
MR
0.005
Site launch 15/9 tầm gần tháng đầu là ổn định nhất. Ai chơi thời gian đó là ngon lành rồi. Hiện tại Paypal đang bị Hold theo lời Admin sẽ tiến hành Refund nhưng không biết nói có làm không. Nên nếu muốn dispute thì cứ chuẩn bị tư liệu trước chờ vài ngày xem $ được refund đối với những người Dep mà chưa lấy được $ nào không.
Mình chưa có cập nhật tin tức, thế là site này nó đi rồi hả bác?
Hôm bữa bác nào post cái tin của TAP lên, mình đọc đã kêu là sao nghe giọng admin nó chán đời lắm, cứ như muốn bỏ site ấy, hix hix
Site này là revshare đầu tiên mình tham gia, ko ngờ ra đi chóng vánh quá. R.I.P:D

Mình xài payeer thì như thế nào cậu ?

Mình chưa có cập nhật tin tức, thế là site này nó đi rồi hả bác?
Hôm bữa bác nào post cái tin của TAP lên, mình đọc đã kêu là sao nghe giọng admin nó chán đời lắm, cứ như muốn bỏ site ấy, hix hix
Site này là revshare đầu tiên mình tham gia, ko ngờ ra đi chóng vánh quá. R.I.P:D
Đã ra đi cùng bao nhiêu niềm mong ước của nhiều người

Mình xài payeer thì như thế nào cậu ?
Tùy ý admin thôi mình khộng rõ. Thấy nó nói refund à.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week