• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
mấy ngàn người mà mới có gần 300 cmt nhỉ
có khi nào anh dùng cmt làm bằng chứng vs PP không ta :D :D

mấy ngàn người mà mới có gần 300 cmt nhỉ
có khi nào anh dùng cmt làm bằng chứng vs PP không ta :D :D

Các múi giờ khác đang ngủ bác ạ.

Với 3k người em nghĩ có khoảng 1k5 là cho tiền vào thôi. Trong đó có thể có 500 đã có lãi hoặc hoà vốn. Em có chục con ref mà không có con nào dep vào xu nào. Buồn value

thôi QUAY lại chơi hyip và chiến ptc nghỉ revshare
Cho mình theo hyip với. Chứ ptc thì ko hợp với mình

hyip dc cái cam là cam luôn ăn là ăn ngon paid là paid nhanh *** có chờ đợi mỏi mòn ngáp dài ngáp ngắn mai update cái này mốt update cái kia xong cái lại pp thế này pz thế nọ rồi phức tạp vler

hyip dc cái cam là cam luôn ăn là ăn ngon paid là paid nhanh *** có chờ đợi mỏi mòn ngáp dài ngáp ngắn mai update cái này mốt update cái kia xong cái lại pp thế này pz thế nọ rồi phức tạp vler
chuẩn rồi, cũng ăn cam hyip nhiều nên hiểu cái nhanh gọn của nó :D:D:D, còn revshare đã muốn die còn kéo dài time, chán.

hơn 300 comment trên fb rồi, ai chưa lấy lại vốn lên fb group điền theo mẫu để dc admin refund nha.

1.) Your TAP Username
2.) The total amount of seed money you put in
3.) The total amount you withdrew
4.) The payment processor and the email used

cần lắm 1 nguồn thông tin dồi dào và ngon lành để chơi hyip sau những thấp bại và chưa thành công :(:(:(:(

hơn 300 comment trên fb rồi, ai chưa lấy lại vốn lên fb group điền theo mẫu để dc admin refund nha.

1.) Your TAP Username
2.) The total amount of seed money you put in
3.) The total amount you withdrew
4.) The payment processor and the email used
có khi nào mình để thông tin lên nó ban hết acc không nhỉ khỏi lấy thông tin dis luôn :confused:

có khi nào mình để thông tin lên nó ban hết acc không nhỉ khỏi lấy thông tin dis luôn :confused:
thông tin dis mình chuẩn bị từ hôm qua rồi, mình thấy admin này có thành ý refund đó, ko như DAP đâu.
P/s cháy nhà mới lòi mặt chuột, nhiều bác vn dep mạnh quá, có 1 bác dep hơn 6k5 :D

thông tin dis mình chuẩn bị từ hôm qua rồi, mình thấy admin này có thành ý refund đó, ko như DAP đâu.
P/s cháy nhà mới lòi mặt chuột, nhiều bác vn dep mạnh quá, có 1 bác dep hơn 6k5 :D
đệt mình chưa chuẩn bị
tính ngày mai chụp màn hình hết rồi mới báo danh :D
Còn thằng DAP nó giấu hết thông tin giờ không biết sao

đệt mình chưa chuẩn bị
tính ngày mai chụp màn hình hết rồi mới báo danh :D
Còn thằng DAP nó giấu hết thông tin giờ không biết sao
mở dis DAP đi, scam rồi, fb admin xóa rồi, khả năng nó ko reply tranh chấp đâu, mai mốt site có biến là chụp tất cả hình đề phòng liền nha. Mà mình cũng chán revshare rồi, quay đầu là bờ.

bác nào accept cho em vào cái group đó với :( vừa mới join :(

mở dis DAP đi, scam rồi, fb admin xóa rồi, khả năng nó ko reply tranh chấp đâu, mai mốt site có biến là chụp tất cả hình đề phòng liền nha. Mà mình cũng chán revshare rồi, quay đầu là bờ.
giờ chơi hyip hả bác

Cách chơi HYIP, PTC phải đầu tư hiệu quả và ăn chắc nhất là làm admin quản lý site HYIP, PTC phải đầu tư- rồi thuê 10 đứa đệ tử mỗi đứa reg clone 15--20 nick thế là thành 150>>200 nick rồi vào các diễn đàn tự nâng bi cho nhau, đăng proof nhận tiền thế là ăn ngon lành nhất. Câu gà vào rút tiền rồi đóng site tiếp tục lại làm site mới, rồi 1 vòng lừa bịp mới lại bắt đầu. Chỉ riêng với Tut xịn này bọn nó vẫn làm suốt chục năm qua và vẫn lãi đều đều quanh năm đó, bọn admin và đám chân gỗ luôn luôn nắm đằng chuôi, người mất tiền luôn luôn là các members gà lao đầu vào đóng "tiền ngu phí" . Ai nói gì cũng tin, cứ thấy nhiều người nói, lăng xê cho site đó cứ nghĩ là sẽ chuẩn, ngon ăn thì còn mất tiền nhiều. Cái này lừa khác gì bọn đa cấp mấy đâu, 50 thằng đa cấp đi rót mật vào tai lừa 10>>30 người hàng ngày vậy là 1 tháng 50 thằng đa cấp đi lừa 300>>>1500 người đóng tiền ngu phí cho bọn nó tiêu xài. Mà bọn HYIP, PTC online lừa còn dễ dàng ảo hơn bọn đa cấp vì bọn nó chỉ cần 10 thằng đệ tử chân gỗ thì là có thể tạo ra 300 nick để vào các forum MMO online nâng bi cho nhau rồi, còn bọn đa cấp là phải số lượng chân gỗ thật 50>>100 thằng chân gỗ là người thật.
Nói như vậy rồi mà thấy nhiều người vẫn đâm đầu vào HYIP và PTC kiểu HYIP trá hình, vẫn lao vào để đóng tiền ngu phí cho bọn nó mãi thế nhỉ, bao sao chục năm rồi bọn scam chuyên mở site HYIP và PTC vẫn sống tốt và rất nhàn hạ bằng tiền của các con gà công nghiệp.
Vậy theo bác thì chơi cái gì đây ợ?

giờ chơi hyip hả bác
ăn cam hyip nhiều rồi, quay về ăn cam tiếp hả :D, chắc qua giáng sinh chờ site nào ngon chiến lại :)

Cách chơi HYIP, PTC phải đầu tư hiệu quả và ăn chắc nhất là làm admin quản lý site HYIP, PTC phải đầu tư- rồi thuê 10 đứa đệ tử mỗi đứa reg clone 15--20 nick thế là thành 150>>200 nick rồi vào các diễn đàn tự nâng bi cho nhau, đăng proof nhận tiền thế là ăn ngon lành nhất. Câu gà vào rút tiền rồi đóng site tiếp tục lại làm site mới, rồi 1 vòng lừa bịp mới lại bắt đầu. Chỉ riêng với Tut xịn này bọn nó vẫn làm suốt chục năm qua và vẫn lãi đều đều quanh năm đó, bọn admin và đám chân gỗ luôn luôn nắm đằng chuôi, người mất tiền luôn luôn là các members gà lao đầu vào đóng "tiền ngu phí" . Ai nói gì cũng tin, cứ thấy nhiều người nói, lăng xê cho site đó cứ nghĩ là sẽ chuẩn, ngon ăn thì còn mất tiền nhiều. Cái này lừa khác gì bọn đa cấp mấy đâu, 50 thằng đa cấp đi rót mật vào tai lừa 10>>30 người hàng ngày vậy là 1 tháng 50 thằng đa cấp đi lừa 300>>>1500 người đóng tiền ngu phí cho bọn nó tiêu xài. Mà bọn HYIP, PTC online lừa còn dễ dàng ảo hơn bọn đa cấp vì bọn nó chỉ cần 10 thằng đệ tử chân gỗ thì là có thể tạo ra 300 nick để vào các forum MMO online nâng bi cho nhau rồi, còn bọn đa cấp là phải số lượng chân gỗ thật 50>>100 thằng chân gỗ là người thật.
Nói như vậy rồi mà thấy nhiều người vẫn đâm đầu vào HYIP và PTC kiểu HYIP trá hình, vẫn lao vào để đóng tiền ngu phí cho bọn nó mãi thế nhỉ, bao sao chục năm rồi bọn scam chuyên mở site HYIP và PTC vẫn sống tốt và rất nhàn hạ bằng tiền của các con gà công nghiệp.
Cái bác nói thì ai chẳng biết. :D
Vấn đề là vốn đâu để mở 1 site, để thuê bọn chân gỗ làm việc cho mình,...:rolleyes:
Vì vậy nên mới đi vào các site để ăn tiền của người sau. Có nhiều tiền thì đã tự làm admin rồi. Đi chơi làm gì để nắm % rủi ro

Phán như thánh:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,100
171,184
Latest member
xuanthu000

Most discussed of week