Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Bác viết đúng chính tả với, em đọc không hiểu :)

Đừng ăn nói vớ vẩn khi ko có bằng chứng nhé cận thận bị ban ......:mad::mad::mad:

Nó đi spam cùng nội dung thôi các bác chứ ko có quan tâm site như nào đâuo_O

Các bác cứ mối người 1 report cho em nó về nơi yên nghỉ cuối cùng :D

các Bac oi, đay là trang lừa đảo,minh đã đầu tư vào mà ko thu về bất cứ đồng nào,các Bác Ko tin ,thí hãy đt váo sẽ biết,chỉ co cheklisting la uy tin nhất.

Mọi người Report mạnh nhé, tên này đi đâu cũng rêu rao lừa đảo mà chả biết quái gì cả.

Attachments

181.8 KB · Views: 42
Mà sao lại khen cheklisting nhỉ? Ý đồ ông đó là gì?

Không có ý đồ gì đâu. Hôm trước khi chek khó khăn giảm lãi cũng vào spam chek lừa đảo. dep 2k không rút được đồng nào bị em report cho. :D
Hôm nay vào thấy Chek có chút dấu hiệu khả quan rồi vào TAP thấy có bàn luận về việc lãi giảm nên lại spam TAP lừa đảo, chỉ có Chek là ngon ấy mà:eek:

New withdrawal requests are disabled for today. khi nào rút được anh @SealTemSix nhỉ ?

Bây giờ bên USA và giờ Server của TAP vẫn là chủ nhật mà em! Đợi sau 12h trưa nhé!
các bạn chơi chịu khó xem khung giờ. hj. giờ tây giờ ta mak. hj. mang giờ ta đi áp dụng rule giờ tây sao được

Vừa hết một vòng chỉ tái đầu tư, đang phân vân kg biết có nên làm thêm vòng tiếp kg?
P/S: Mới chơi MMO site này là site thứ 2, check là site đầu tiên đã huề vốn lãi đang bị "nằm vùng" :). TAP thì chưa rut đồng nào hix

Vừa hết một vòng chỉ tái đầu tư, đang phân vân kg biết có nên làm thêm vòng tiếp kg?
P/S: Mới chơi MMO site này là site thứ 2, check là site đầu tiên đã huề vốn lãi đang bị "nằm vùng" :). TAP thì chưa rut đồng nào hix
Vừa rút vừa tái hoặc 3 ngày rút 4 ngày tái bạn nhé!

hi all, giả sử mình có PP 400$ add từ visa (tỷ giá 23.14). fee Dep là 3%, mua max 200 Adpacks loại 2$, không tái chỉ rút thì mỗi ngày rút 24$, fee rút thì không có nhưng PP sẽ trừ phí tầm 5.6% (chỉ còn thực nhận 22.64$). Sau khoảng 20 ngày nếu không có biến cố gì thì tổng thu hồi vốn và lãi gần là 453$ . Tỷ giá rút về bank là khoảng 21.320 vnd (nếu không bán)....
Sau khi tính 1 hồi thì tổng chi phí dep vào là 3%+withdraw về PP 5,6% + tỷ giá chênh lệch khi add bank và with về bank là 8% = tổng thiệt hại là 16.6 %
Tổng lời là 18%
===> sau 20 ngày lời chỉ có 1,4 % của 400$ . (không tính rcb) không biết tính vậy đúng không các bác ? :(

hi all, giả sử mình có PP 400$ add từ visa (tỷ giá 23.14). fee Dep là 3%, mua max 200 Adpacks loại 2$, không tái chỉ rút thì mỗi ngày rút 24$, fee rút thì không có nhưng PP sẽ trừ phí tầm 5.6% (chỉ còn thực nhận 22.64$). Sau khoảng 20 ngày nếu không có biến cố gì thì tổng thu hồi vốn và lãi gần là 453$ . Tỷ giá rút về bank là khoảng 21.320 vnd (nếu không bán)....
Sau khi tính 1 hồi thì tổng chi phí dep vào là 3%+withdraw về PP 5,6% + tỷ giá chênh lệch khi add bank và with về bank là 8% = tổng thiệt hại là 16.6 %
Tổng lời là 18%
===> sau 20 ngày lời chỉ có 1,4 % của 400$ . (không tính rcb) không biết tính vậy đúng không các bác ? :(
Đúng rồi bác : 1,4 + 6% = 7,4% :D :D :D . Tái nhiều lần vô mới thấy nhiều

Đúng rồi bác : 1,4 + 6% = 7,4% :D :D :D . Tái nhiều lần vô mới thấy nhiều
tiền mình add từ Credit Visa nên sau 30ngày phải hoàn trả nên việc tái là điều khó. với lại gói 2$ max chỉ là 200adpack, lên gói 4$ thì thời gian thu lãi càng lâu hơn. :(

tiền mình add từ Credit Visa nên sau 30ngày phải hoàn trả nên việc tái là điều khó. với lại gói 2$ max chỉ là 200adpack, lên gói 4$ thì thời gian thu lãi càng lâu hơn. :(

Không phải lần đầu em nói cái này nhưng em vẫn phải nhắc lại cho bác :D.

Không nên vay mượn với bất cứ hình thức nào để chơi MMO :). Cho dù bác dùng credit card thì nó cũng là 1 hình thức vay mượn 1 số tiền nhất định từ ngân hàng và trả lại sau 1 thời gian nào đó.

HÃY DÙNG TIỀN NHÀN RỖI ĐỂ CHƠI MMO.:rolleyes: vì MMO luôn có rủi ro. Nếu bị mất thì có thể dẫn đến khả năng ko trả được nợ và rất nhiều hệ luỵ sau đó o_O

Đầu từ cái này có nhiều rủi ro nữa chứ đâu phải như 1 + 1 = 2 đc. Có khi mất luôn ấy chứ :(
dĩ nhiên ai cũng hiểu tiền 1 khi đã quang ra rồi thì chưa chắc thu lại được, tại dạo này đang vã quá, sau cái dụ WTF vs boss auto thì ... :(
nên giờ định quay sang Revshare kiếm tí cháo qua ngày, mà tính toán sơ kiểu này chắc không có cháo mà húp luôn roài. :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week