Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.

Admin đã confirm sẽ giảm lãi vào cuối tuần.

Còn thêm 1 problem nữa là lúc 18h & 20h ngày hôm nay mình và 1 số anh em nữa không nhận được lãi. Nhưng đúng như bạn @valiniant đã nói, thực chất lãi vẫn về vì mình có nhận được commission từ ref dưới, nhưng hỏi ra thì ref của mình vẫn ko thấy nhảy lãi. Mình nghĩ đây là vấn đề về hiển thị. Đang report lên admin và đợi admin check, khi nào có câu trả lời sẽ thông báo đến mọi người.

Admin đã confirm sẽ giảm lãi vào cuối tuần.

Còn thêm 1 problem nữa là lúc 18h & 20h ngày hôm nay mình và 1 số anh em nữa không nhận được lãi. Nhưng đúng như bạn @valiniant đã nói, thực chất lãi vẫn về vì mình có nhận được commission từ ref dưới, nhưng hỏi ra thì ref của mình vẫn ko thấy nhảy lãi. Mình nghĩ đây là vấn đề về hiển thị. Đang report lên admin và đợi admin check, khi nào có câu trả lời sẽ thông báo đến mọi người.

Em nghĩ trong 2 cái giờ này là lúc Admin và technique team bắt đầu chỉnh script để giảm lãi cuối tuần về 3%. Vì thế nên khiến phát sinh lỗi hiển thị cập nhật lãi từ các pack. :rolleyes:

Dù sao lãi vẫn về balance là OK rồi :D

Về việc ko nhận lãi này người bị người không, đợi tin từ admin thôi.

Vừa nhận lãi từ TAP, pack 2$ lãi đã tăng lên 5.04%, còn các pack còn lại lãi vẫn như ngày thường.

Theo mình suy đoán thì việc giảm lãi pack 2$ liên quan đến việc lỗi xảy ra khi dùng tính tăng tự động tái đầu tư vẫn mua dc pack 2$ mặc dù đã max. Đây là pack chia lãi ngày cao nhất và cũng là pack ngon nhất của TAP. Bởi vì thế nhiều người lợi dụng điều này để liên tục mua pack 2$ dẫn đến việc chia lãi tăng đột biến. Nên admin phải giảm lãi 2$ để giảm cầu, đây cũng là động thái hợp lý để điều chỉnh dòng tiền của site, và để mọi người giảm việc mua pack 2$ lại.

Last edited:
11:58 11.10.15
Received Payment 6.5 USD from account U7604531. Memo: Seal6
Đã nhận RCB từ bác hoàng
Thanks bác

mình thì gần 400 pack 2$ rồi :))

>>> dự là pack 2$ sẽ giảm lãi trong thời gian tới do số lượng mua quá nhiều, khuyên bạn nên chuyển sang mua gói khác :D

Duy trì cái mức 6% cũng được gần 1 tháng rồi. :D

Giờ chỉ giảm lãi 1/2 vào cuối tuần vẫn chấp nhận được :rolleyes:. vẫn được 36%/tuần cơ mà. tức là full 1 chu kì giờ tầm 24-25 ngày :)
là sao bác, tức là lãi gói 2$ sẽ giảm chỉ vào cuối tuần
còn lại từ t2-t6 vẫn giữ ở mức 6%?

là sao bác, tức là lãi gói 2$ sẽ giảm chỉ vào cuối tuần
còn lại từ t2-t6 vẫn giữ ở mức 6%?

Anh em cứ bình tĩnh, chờ admin có cập nhật chính thức.

Mà lạ thật, anh em VIỆT NAM nhà mình kêu nhanh thật :D Dâu Tây nó đầu tư chẳng thấy kêu :D

Mọi thay đổi sẽ được các Admin thông báo chính thức!!!

Mà lạ thật, anh em VIỆT NAM nhà mình kêu nhanh thật Dâu Tây nó đầu tư chẳng thấy kêu :D

cho topic thêm xôm anh ơi :D

Đã kiến nghị anh Lonnie thường xuyên cập nhật tin tức cho anh em đỡ thắc mắc!

Mục tiêu của TAP là thu hút được 1-5 triệu $. Một lời hứa và mục tiêu có vẻ táo bạo nhưng hãy chờ xem Admin có làm được điều đó không nhé!

Mà lạ thật, anh em VIỆT NAM nhà mình kêu nhanh thật :D Dâu Tây nó đầu tư chẳng thấy kêu :D

Anh em VN đánh hơi sụ thay đổi về lãi thính hơn cún. Kiểu 1 chút thay đổi thôi nhận ra ngay :D.

Cũng chưa hẳn là kêu. kiểu cập nhật tình hình lãi cho anh em vì lãi này có giảm 1 tí vẫn ở cao so với nhiều site mà :rolleyes:

Vụ giảm lãi thì ko có vấn đề gì đặc biệt, chỉ là update tình hình mới nhất để anh em biết, tránh những hoang mang ko đáng có.

Còn vụ mình và khá nhiều bạn không nhận được lãi trong vòng 2h thì là 1 bug cũng khá nghiêm trọng, nên cần rate lên sớm để admin fix càng sớm càng tốt.

Vừa nhận lãi từ TAP, pack 2$ lãi đã tăng lên 5.04%, còn các pack còn lại lãi vẫn như ngày thường.

Theo mình suy đoán thì việc giảm lãi pack 2$ liên quan đến việc lỗi xảy ra khi dùng tính tăng tự động tái đầu tư vẫn mua dc pack 2$ mặc dù đã max. Đây là pack chia lãi ngày cao nhất và cũng là pack ngon nhất của TAP. Bởi vì thế nhiều người lợi dụng điều này để liên tục mua pack 2$ dẫn đến việc chia lãi tăng đột biến. Nên admin phải giảm lãi 2$ để giảm cầu, đây cũng là động thái hợp lý để điều chỉnh dòng tiền của site, và để mọi người giảm việc mua pack 2$ lại.
e đồng tình với quan điểm của bác.

giờ mới bắt đầu chơi liệu có lãi nữa ko các bác nhi? Có Khoảng 200$ thì bao nhiêu ngày là hồi vốn và bắt đầu sinh lãi vậy mấy bác chỉ em với

giờ mới bắt đầu chơi liệu có lãi nữa ko các bác nhi? Có Khoảng 200$ thì bao nhiêu ngày là hồi vốn và bắt đầu sinh lãi vậy mấy bác chỉ em với

>>> TAP theo đánh giá vẫn là site Revshare ngon nhất tính đến thời điểm hiện tại. Vì chơi PayPal thì fee khá cao, nên cần phải tái đầu tư 1 thời gian để đẩy ROI lên cao 1 chút thì lợi nhuận mới thấm.

các Bac oi, đay là trang lừa đảo,minh đã đầu tư vào mà ko thu về bất cứ đồng nào,các Bác Ko tin ,thí hãy đt váo sẽ biết,chỉ co cheklisting la uy tin nhất.
Đừng ăn nói vớ vẩn khi ko có bằng chứng nhé cận thận bị ban ......:mad::mad::mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week