Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
dĩ nhiên ai cũng hiểu tiền 1 khi đã quang ra rồi thì chưa chắc thu lại được, tại dạo này đang vã quá, sau cái dụ WTF vs boss auto thì ... :(
nên giờ định quay sang Revshare kiếm tí cháo qua ngày, mà tính toán sơ kiểu này chắc không có cháo mà húp luôn roài. :confused:

Bác đem 1k tiền mặt sang em để lại cho cái acc HQrevshare đang có hơn 1k mua pack chỉ thu tiền thôi ;))

Không phải lần đầu em nói cái này nhưng em vẫn phải nhắc lại cho bác :D.

Không nên vay mượn với bất cứ hình thức nào để chơi MMO :). Cho dù bác dùng credit card thì nó cũng là 1 hình thức vay mượn 1 số tiền nhất định từ ngân hàng và trả lại sau 1 thời gian nào đó.

HÃY DÙNG TIỀN NHÀN RỖI ĐỂ CHƠI MMO.:rolleyes: vì MMO luôn có rủi ro. Nếu bị mất thì có thể dẫn đến khả năng ko trả được nợ và rất nhiều hệ luỵ sau đó o_O
cùng quan điểm với bác

Hôm nay lãi ngày của gói 2$ thế nào anh em ?

Hôm nay lãi gói 2$ không ổn định chút nào. em full 200 pack 2$. Thường là nhiều giờ được 0.5$ (3%/ngày), nhưng thi thoảng lại có giờ vọt lên 0.72$ (khoảng 4.5%). o_O.

Không rõ Admin đang xét lãi cho pack 2$ thế nào nữa :D. Chắc từ giờ sẽ ổn định ở mức 3% :oops:

Hôm nay lãi gói 2$ không ổn định chút nào. em full 200 pack 2$. Thường là nhiều giờ được 0.5$ (3%/ngày), nhưng thi thoảng lại có giờ vọt lên 0.72$ (khoảng 4.5%). o_O.

Không rõ Admin đang xét lãi cho pack 2$ thế nào nữa :D. Chắc từ giờ sẽ ổn định ở mức 3% :oops:
Chính xác là lãi nhảy lung tung, đa số là 3%, có khi lên cao hơn nhưng mình lười tính

Vậy là mình dự đoán đã đúng, lãi ngày của pack 2$ đã giảm rồi. Như vậy cũng giúp giảm áp lực trả lãi do site vì số lượng pack 2$ được mua quá lớn. Tuy vậy cũng thiệt thòi cho anh em đầu tư vốn < 400$.

Gói 2$ của mình từ hôm qua tới giờ chỉ có 3% thôi . không nhảy hơn xíu nào cả

Nó có nhảy đấy nhưng bác ko vào đúng cái giờ mà nó nhảy để xem thôi :)). Nếu nó cứ giữ cái 3% liên tục thì số tiền ở các pack của bác chắc chắn phải có số 5 ở cuối cùng chữ ko thể là số 1 2 3,...6.7.8.9 :D

Chính xác, Admin đang cân nhắc hạ lãi suất ngày của gói 2$ để đảm bảo tính ổn định cho TAP, vì hầu hết thành viên chỉ mua gói 2$ mà không chịu nâng cấp để mua gói 4$. gây mất cân bằng tài chính của site. cá nhân mình ủng hộ admin.

Chính xác, Admin đang cân nhắc hạ lãi suất ngày của gói 2$ để đảm bảo tính ổn định cho TAP, vì hầu hết thành viên chỉ mua gói 2$ mà không chịu nâng cấp để mua gói 4$. gây mất cân bằng tài chính của site. cá nhân mình ủng hộ admin.

Em cũng ủng hộ Admin. Nhưng anh 6 có gì bảo Admin sớm fix cái lỗi của đc trên 200 pack 2$ đi.
Vì lãi giảm thì vẫn chưa đủ đâu khi mà người ta vẫn hàng ngày để auto mua 2$ liên tục :D

Em cũng ủng hộ Admin. Nhưng anh 6 có gì bảo Admin sớm fix cái lỗi của đc trên 200 pack 2$ đi.
Vì lãi giảm thì vẫn chưa đủ đâu khi mà người ta vẫn hàng ngày để auto mua 2$ liên tục :D
Anh đã trao đổi với admin về vấn đề này rồi.

ôi trời vẫn chưa fix à bác? lỗi lớn như thế mà admin để kéo dài vậy, mất tính ổn định ghê.

ôi trời vẫn chưa fix à bác? lỗi lớn như thế mà admin để kéo dài vậy, mất tính ổn định ghê.

Lỗi này thì chỉ khi bác đặt auto repurchase mới mua được còn mua manual thì ko mua được. :D. Em nghĩ nhiều khả năng fix nó sẽ ảnh hưởng đến hệ thống mua tự động của site (1 điểm khác biệt mà riêng TAP có thu hút các nhà đầu tư) nên chắc Admin và đội kĩ thuật đang cố gắng tìm cách fix nó mà ko ảnh hưởng đến hệ thống này nên mới mất time như thế. :D

Nhưng đúng là nếu cứ kéo dài thì không sớm thì muộn site sẽ mất ổn định về mặt tài chính. :oops:.

ổn định là chỗ này bạn ơi :

Total Payouts
$87499.74

Mà mới chỉ có

Total Members
2895
em đang nói về các gói nếu để như vậy sẽ ko ổn định, đáng lý ra họ phải dừng ở 200 lv1 thì họ liên tục mua tiếp, còn pay $ của site và độ phát triển thì rất ổn định anh ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week