Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Vừa mua 1 pack 2$ mới, xác nhận 1 giờ được 0.0025$ tức là 3%/ngày.:oops: Nếu giảm theo tỉ lệ này tức là giờ gói 4$ sẽ còn 2%/ngày:)

mình full plan 1 và plan 2 => lãi 1 giờ đang là 1.5$ => chỉ còn 75% so với ban đầu là 2$/h

nên suy ngược ra các plan đang bị giảm 0.75% hoặc đúng như thí chủ phía trên đã nói plan 1 lãi giảm còn 3% :D

mình full plan 1 và plan 2 => lãi 1 giờ đang là 1.5$ => chỉ còn 75% so với ban đầu là 2$/h

nên suy ngược ra các plan đang bị giảm 0.75% hoặc đúng như thí chủ phía trên đã nói plan 1 lãi giảm còn 3% :D

Lãi vừa giảm vào đúng 7h VN thôi. Thử ngó lại các gói 4$ xem còn bao nhiêu %:D. Trước đó là 4% thì nhận được 0.006667$/h. lấy thử cái pack gần nhất chia cho 0.00667 xem dư bao nhiêu là tìm ra % mới ngay :rolleyes:. Có thể có trường hợp do các gói 3% nhiều quá nên mỗi gói 3$ bị chỉnh %:D

trên trang chủ vẫn còn 6% mà ta @@

trên trang chủ vẫn còn 6% mà ta @@

Lãi vừa giảm cách đây chưa đến 1 tiếng đồng hồ (đúng 7h tối VN). Có thể nó chưa update hoặc sẽ ko update chỉ thông báo trên FB thôi :).

Cũng có khả năng từ giờ sẽ giống ACX, lãi cuối tuần sẽ bằng 1/2 lãi các ngày trong tuần :D. Cái này đợi anh @SealTemSix hỏi Admin về tình hình lãi mới rõ được :rolleyes:

Nếu bác nói 2$ về 1.5$ thì em thấy khả năng cao có mỗi gói 2$ bị hạ %.

Vì nếu bác full 200 pack 2$ thì 1h cho bác 1$. Giờ còn 3% nên chỉ còn 0.5$/h.

==> Hiện tại có mỗi gói 2$ bị giảm về 3% chắc do quá nhiều người tích trữ gói 2$. Các gói khác vẫn giữ nguyên :p

uầy :| ca này khó :v

Mình đã hỏi admin thì nhận được câu trả lời là cuối tuần sẽ giảm lãi.

Nhưng cái ngộ là lúc 18h & vùa mới đây là 20h hôm nay (11/10) mình ko nhận được lãi. Có ai bị tình trạng tương tự không?

Nhưng cái ngộ là lúc 18h & vùa mới đây là 20h hôm nay (11/10) mình ko nhận được lãi. Có ai bị tình trạng tương tự không?
v là ngày thường vẫn 6% bạn nhỉ :D

Em biết là nó sẽ học hỏi ACX mà :D

Vào kiểm tra các pack thì đúng là lãi không tăng.
Nhưng nếu vào phần request withdraw sẽ vẫn thấy tiền của 1h vừa được cộng vào. chắc là update chậm ở các pack.:rolleyes:
thì ra là cuối tuần giảm lãi , nhưng sao lại giảm giờ này chỉ , sắp hết cuối tuần rồi

Với nó thì đang mới sáng chủ nhật thôi. :D. Với lại giờ tình hình DEP giảm rồi thì cũng phải bắt đầu giảm lãi thì mới duy trì được site mà :p

Mấy bác ở đây canh lãi hàng giờ lun à :D

Tình cờ thôi. Bình thường các bác nó cộng toàn 0.005$ /h cho 1 pack. tức là lúc nào số tiền chỉ đến 3 con số thập phân. :D

Tự dưng vào xem thành quả thấy con số 5 xuất hiện ở số thập phân thứ 4 là hiểu lãi giảm :eek:.

no bug it is variable the weekend are Usually slower
Câu trả lời của Admin Lonnie

Duy trì cái mức 6% cũng được gần 1 tháng rồi. :D

Giờ chỉ giảm lãi 1/2 vào cuối tuần vẫn chấp nhận được :rolleyes:. vẫn được 36%/tuần cơ mà. tức là full 1 chu kì giờ tầm 24-25 ngày :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,074
Latest member
lukefxcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week