Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Anh type thiếu, Lãi ngày cao hơn các gói khác :D
e vẫn repurchase lv.3, ai cũng mua hết lv.1 thì tài chính site có vấn đề liền, đây là lỗ hỏng site ko nên khai thác nhiều quá, vẫn giữ 200 gói lv.1 và chưa mua thêm :cool:, hy vọng admin sớm fix :)

e vẫn repurchase lv.3, ai cũng mua hết lv.1 thì tài chính site có vấn đề liền, đây là lỗ hỏng site ko nên khai thác nhiều quá, vẫn giữ 200 gói lv.1 và chưa mua thêm :cool:, hy vọng admin sớm fix :)
Anh đã nói và admin cũng đã thông báo sẽ fix rồi! Chắc trong tuần này sẽ fix xong!

hì, em nhớ là click thế nào nó lại hiện là click thiếu 1 cái :(
click xong kiểm tra lại nó trả time về 23h59 là ok, với lại tốt nhất là 1 ngày click 2 lần, sáng và tối thì ko miss đâu.

click xong kiểm tra lại nó trả time về 23h59 là ok, với lại tốt nhất là 1 ngày click 2 lần, sáng và tối thì ko miss đâu.
thì bình thường em toàn thế nhưng qua bị ốm uống thuốc ngủ mie mất nên :(

lv1 lãi lên nhanh thôi, chứ sao mà cao hơn dc, lv2 120% thớt ah :D
Bác hiểu cụm từ "lãi cao" nghĩa là như nào :D Phải quy về cùng 1 thang đo chứ đâu cứ nhìn vào cái 18% hay 20% mà gọi là cao hơn được.

Ví dụ lv1 lãi 18% trong 20 ngày, sau đó bác lại lấy khoản tiền đã rút ra cho vào tiếp 10 ngày, vậy sau 30 ngày bác lãi được gần 30%.
Còn lv2 lãi 20% mà trong 30 ngày (ví dụ vậy, em ko rõ cái này :D).

Vậy so sánh thì cái nào gọi là "lãi cao" hơn :D

Sáng dep $ vào, t trong acc paypal đã bị trừ rồi, mà trong site ko có giao dịch, ko biết sáng giờ có bác nào bị như em không vậy ạ???

Sáng dep $ vào, t trong acc paypal đã bị trừ rồi, mà trong site ko có giao dịch, ko biết sáng giờ có bác nào bị như em không vậy ạ???
Hình như thằng TAP này nhiều lỗi vặt hơn Chek, cả về dep lẫn withdraw :oops:

Sáng giờ vẫn chưa nhận đc $ bác ạ. open ticket cũng chưa thấy gì. Đang cảm thấy lo lắng
Chờ thêm đi bác, ticket cũng phải mất hơn 1 ngày mới giải quyết cơ bác ạ. Chắc lỗi thôi chứ ko sao đâu, adminh nhận được ticket thì sẽ giải quyết cho bác :D

Em lạy các thánh Việt Nam mang cái đầu nóng đi kiếm tiền. Các thánh ăn gì em cúng :D :D :D

lấy lệnh rút từ trưa qua tới bây giờ vẫn pending? ai bị như e không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom