Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Các bác yên tâm đi, site chưa chay dc 1 tháng, chậm 12h-24h là chuyện thương, có scam cũng chưa vào lúc này đâu, và mức lãi như hiện tại thì hoàn toàn trong khả năng của nó chi trả, và site paypal nữa nên ko chạy làng dc của các bác đâu, đừng ai dại gì mà 24h chưa thấy pay mà đã dípute, chỉ làm khổ a e còn lại thôi, Đôi lời góp ý thế thôi, Chúc các bạn kiếm tiền thuận lợi

Giải nhiệt nào, Thanh lọc tươi mát đây các bro

View attachment 62571
Hello Hoang Nguyen,

You had requested for the withdrawal of $$250 USD.
that withdrawal request has been successfully processed.
Please check your account.

Keep investing and earning. You bank balance is fattening up.
All the best!!!
ngon quá, các bác ai rút tiền rồi cũng show hàng thế này có phải ai cũng phấn chấn hơn ko :D em cứ thấy tiền là hưng phấn hẳn lên hihi:p

thanh toán thứ 2

ThisAdPays - Đạt ngưỡng thanh toán 67 000$ khi chỉ mới có 2700 thành viên. Nếu xét về tỷ lệ số tiền thanh toán / số lượng thành viên + thời gian hoạt động chỉ mới khoảng 3 tuần thì đây thực sự là một con số đáng ngưỡng mộ !!! Tuy hôm nay thanh toán có chậm nhưng mong các bạn hãy bình tĩnh, chịu khó chờ đợi là tiền sẽ về. Kiên trì là mẹ của THÀNH CÔNG ! ! !

TAP 2.png

Last edited:
Rut 186 USD TAP ma den luc ve paypal con có 178 USD nó báo phí mất hơn 8 USD anh em nào hiểu không. Tương chỉ mất 4% phí +0,3USD thôi chứ?

thằng PP ăn phí thì cắt cổ mà đụng phát thì limit

vấn đề dep tiền vào site đôi khi mất 1 time thì tiền mới cập nhật. với lại khi rút tiền thì các bác cố gắng đợi hết thời gian quy định pay rồi hãy kêu. đừng có hơi gặp vấn đề tí là kêu ca.

Nay e mới đăng ký và ref theo bác Tem6 20$, có gì nhờ bác giúp đỡ em nhé, lần đầu làm quen với mmo nên gà mờ quá. :)

Hàng ngày kick xong 10 quảng cáo thì có phải làm gì nữa ko bác?

>> cài chế độ tự động tái đầu tư trong Setting để tăng ROI đi bạn.

@danho kiểm tra PM bạn nhé, đã rcb cho bạn 6%, thanks bạn vì đã ủng hộ mình nhé!

Transaction of 60.00 USD to account U7810774 was successfully completed.

Mới reg và ủng hộ 200 park lv1, có gì reward nhé chủ pic :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week