• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
@SealTemSix Nếu mình mún chọn site thì dựa vào yếu tố nào để chọn site ngon v bác :D. Web nào check info 1 website đầy đủ thông tin nhất nhỉ :D

@SealTemSix Nếu mình mún chọn site thì dựa vào yếu tố nào để chọn site ngon v bác :D. Web nào check info 1 website đầy đủ thông tin nhất nhỉ :D

Check site là 1 phần, hệ số kinh nghiệm là phần lớn bạn ah! Hãy ghi nhớ thật ký những gì mình đọc và từng biết về 1 site nào đó. Nó sẽ giúp ích nhiều cho bạn!

Viet Nam đã có trong danh sách :D

Cho mình hỏi, site này nếu dep bằng pp, sau đó pp limit, có rút về tk pp khác được không?
Thanks

Mua đủ 200 gói level 1, để auto tái đầu tư mua tiếp gói level. Hiện tại đã hơn 200 gói level 1 rồi. Có vấn đề gì ko nhỉ các bác? Ad chưa fix vấn đề này ah?

Cho mình hỏi, site này nếu dep bằng pp, sau đó pp limit, có rút về tk pp khác được không?
Thanks
Đc nha bạn, nhưng hạn chế :D

Các bạn cho mình hỏi cái: Total Share Earnings có phải là tổng số gốc + lãi mà site sẽ gửi trả mình không? Mới tham gia nên ít kinh nghiệm.

Các bạn cho mình hỏi cái: Total Share Earnings có phải là tổng số gốc + lãi mà site sẽ gửi trả mình không? Mới tham gia nên ít kinh nghiệm.

Nếu chỉ cho vốn vào và đợi 20 ngày mà không tái đầu tư xu nào thì có thể coi là thế.

Thực tế cái total share earnings là số tiền thu được từ các cái share mình mua bất kể nó là share mua từ vốn hay mua qua tái đầu tư. Vì thế nhiều khi nó sẽ lớn hơn rất nhiều so với số tiền thực sự sẽ nhận được,

Muốn biết mình sẽ nhận được bao nhiêu thì cứ tính theo con công thức này. (chỉ cho các gói 2$)

vốn x 1.18 + số pack tái đầu tư x 0.36 là ra số tiền sẽ thu được từ site. :rolleyes:

@gogonhan, Mình thành thật xin lỗi, Vì mình mua Paypal US 12$ nên ít người chịu bán nên vẫn chưa RCB cho bạn được, hay bạn đầu tư thêm mình sẽ RCB thể được không ? :D

PP VN được không, được cho mượn 12$ nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back