Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Thanh toán đầu tiên từ site :)

Bạn không click thì trong ngày sẽ không nhận được % nào tới khi bạn click. Bạn cứ việc click lúc nào rãnh trước khi thời gian nó ghi hết trước vào bao nhiêu giờ nhé. Click bằng điện thoại được. Click tầm 1' là xong. Vậy mà thỉnh thoảng cũng hay quên :D
Mình hỏi seal6 h ko phải click ads nữa các bác nhé

Đã nhận được RCB của bác 6, cảm ơn bạn nhìu nhé:).

Hôm bữa 15/9 mình cũng test site nên deep tiền mua thử, nay hoặc mai chắc xong vòng đầu rồi.

Mình hỏi seal6 h ko phải click ads nữa các bác nhé
Bác thử ko click ads đi xem tiền có tăng lên ko :))
Chắc bác chơi nhiều site quá nên lộn rồi. Hiện tại có Chek ko phải click ads thôi.

ThisAdPays - Chỉ 2500 lượng thành viên, một con số khiêm tốn sau 20 ngày hoạt động. Nhưng chỉ trong vòng 2 ngày TAP đã thanh toán cho các nhà đầu tư 18 000$ nâng số tiền đã thanh toán tới thời điểm hiện tại > 50 000$.
TAP bắt đầu gây được sự chú ý của các Promoter có tiếng và các nhà đầu tư nhiều vốn trên thế giới. Tuy không ồn ào nhưng TAP bây giờ đang tăng trưởng khá nhanh nhưng không thiếu sự ổn định.

ThisAdPays - Chỉ 2500 lượng thành viên, một con số khiêm tốn sau 20 ngày hoạt động. Nhưng chỉ trong vòng 2 ngày TAP đã thanh toán cho các nhà đầu tư 18 000$ nâng số tiền đã thanh toán tới thời điểm hiện tại > 50 000$.
TAP bắt đầu gây được sự chú ý của các Promoter có tiếng và các nhà đầu tư nhiều vốn trên thế giới. Tuy không ồn ào nhưng TAP bây giờ đang tăng trưởng khá nhanh nhưng không thiếu sự ổn định.
View attachment 62413
thêm 12 shares tổng cộng 36 shares

Đã nhận RCB ----->>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>Transaction of 2.4 USD to account U9828579 was successfully completed.

$$$$ THANK YOU $$$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week