Help Theo bạn ai là người có thu nhập cao nhất tính theo ngày trong nền PTU Việt Nam

Theo bạn ai là người có thu nhập cao nhất tính theo ngày trong nề

• Bình Lumzechai

Votes: 127 61.7%
  • zerocoolvn

Votes: 8 3.9%
  • thanhbinh87

Votes: 5 2.4%
  • binhbasket

Votes: 0 0.0%
  • rita

Votes: 23 11.2%
  • bebebe

Votes: 43 20.9%

• Total voters
    206
Status
Not open for further replies.
Nhìn cái avatar Destiny cứ tưởng lão haiz2 cơ =)) Gớm các bố toàn pờ zồ mà khiêm tốn quá

P/s: Team Zerocool được mệnh danh là đệ nhất spamer cơ mà :))

Last edited by a moderator:
bác 3B đúng là con rồng của PTu Việt rồi. Nhận em làm đệ đi, kiếm ít tiền để mở quán cafe nào.
xin lỗi bạn tý nhá =)))) con chuột thôi =)))))

---------- Post added at 01:22 AM ---------- Previous post was at 01:19 AM ----------

Bạn cứ khiêm tốn :D phải học hỏi bạn nhiều :D
ngưòi ta khiêm tốn chứ ai như mình =)))))))

---------- Post added at 01:44 AM ---------- Previous post was at 01:22 AM ----------

nếu xét trong những người trên bảng xếp hạng mà chủ thớt đưa thì anh Bình mình thấy là xứng đáng rồi
còn pro ptu kiếm đc cao nhất 1 ngày thì các bạn ko biết đc đâu, người pro ko bao giờ ra mặt, mình tầm nhìn hạn hẹp nhưng cũng đc biết đến 1 số cao thủ giấu mặt vs vài k$ 1 ngày rồi :))

MẤy tên này thì nghe cŨng hƠi quen
mình chẢ biẾt chỨm ,mình Đi Đâu cŨng trên forum nƯỚc ngoài cŨng gẶp nick tên langtu và nokia, bebe thì lâu lâu mỚi gẶp,coldboy thì dẠo này thẤy post cŨng khá nhiỀu Đó hjc

ai nhận em làm đồ đẹ PTu , bonus cho cái vps 8gb nào :D

proof một tuần của em ! Xin anh em đừng chém..có lẻ chỉ bằng móng chân mấy anh pro

Một ngày chỉ 20 bài post cao ! chất lượng tý .. Quản lý cái site ! Thu nhập tầm 320$/day

pro quá pro quá:(( mình còn theo mướt :(:)binhsua51:

a lumzechai 1 tháng kiếm đc ~20k$ :))

Bác kia show "tiền" làm anh em cứ thấy xốn xang....Tiếp tục đào mộ topic này lên nào :X

nhìn mớ tiền thật là có cảm giác .......... yo ... most ...............

proof một tuần của em ! Xin anh em đừng chém..có lẻ chỉ bằng móng chân mấy anh pro

Một ngày chỉ 20 bài post cao ! chất lượng tý .. Quản lý cái site ! Thu nhập tầm 320$/day

chỗ đó chắc đc 1kg polime 100k đấy nhỉ:binhsua52: nhìn thèm ghê

p/s: Cẩn thận có ngày gặp luyện nhé đại ca

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week