Help Theo bạn ai là người có thu nhập cao nhất tính theo ngày trong nền PTU Việt Nam

Theo bạn ai là người có thu nhập cao nhất tính theo ngày trong nề

• Bình Lumzechai

Votes: 127 61.7%
  • zerocoolvn

Votes: 8 3.9%
  • thanhbinh87

Votes: 5 2.4%
  • binhbasket

Votes: 0 0.0%
  • rita

Votes: 23 11.2%
  • bebebe

Votes: 43 20.9%

• Total voters
    206
Status
Not open for further replies.
Gia sản như thế rồi mà còn chơi ptu nữa.
Cho em acc đi

Cho thì bác cũng làm được gì :))

Thông thường có show thì cũng chỉ show cái nhỏ nhất thôi bạn ơi , chả ai dại gì phải khoe mẽ thành tích cả nếu đó là cộng việc đang sinh lợi .

Thế nên thì bình chọn sao được khi không biết kết quả thế nào. :). Chứ các bác đó bận đến nỗi không vào đây nói 1 câu ấy chứ :)

Thế nên thì bình chọn sao được khi không biết kết quả thế nào. :). Chứ các bác đó bận đến nỗi không vào đây nói 1 câu ấy chứ :)

Tới nói thật chứ giờ có show proof 1000$/day cũng chưa phải là cao nhất :D Còn cao thủ đang núp bóng mua thêm máy đếm tiền để chạy ngày đêm :D Nói vui thôi chứ thật ra 100% ko thể show hết đc , có chăng như mình nói ở trên để có màu mè thôi :)

Tới nói thật chứ giờ có show proof 1000$/day cũng chưa phải là cao nhất :D Còn cao thủ đang núp bóng mua thêm máy đếm tiền để chạy ngày đêm :D Nói vui thôi chứ thật ra 100% ko thể show hết đc , có chăng như mình nói ở trên để có màu mè thôi :)

có thấy a show proof đâu, cho e chiêm ngỗng với anh bd

Hi all !

Thấy cái topic khá thú vị nên cũng vào comment 1 tý cho vui.

Sự thực có rất nhiều pro họ chỉ chơi ẩn danh, kô bao giờ vào forum nên các bạn kô biết được họ là ai đâu, nếu chỉ tính trong list ref của mình, thì cũng đã có đến vài bác thu nhập cao ngất ngưởng rồi mà nói ra sợ mọi người lại kô tin :D. Nên cái topic này đúng ra là ở khía cạnh Theo bạn ai là người có thu nhập cao nhất tính theo ngày trong PTU của mmo4vn.com mà thôi.

P/S: thank mọi người bình chọn mình ở top 1 nhé :D

Phải làm cái tự sướng để lên top 1 quá :binhsua146: . Đồng ý với bác B :binhsua76: mà đâu chỉ Fsn đâu nhỉ , còn các Pro ở các host khác nữa bác nhỉ ? Như Oron chẳng hạn :binhsua37: hoặc depositfiles . Ghê hơn là MF :binhsua113: Thôi dừng topic lại :binhsua85: Bác B hình như bữa thấy bác ấy đi mua 2 cái máy đếm tiền :binhsua146:

Phải làm cái tự sướng để lên top 1 quá :binhsua146: . Đồng ý với bác B :binhsua76: mà đâu chỉ Fsn đâu nhỉ , còn các Pro ở các host khác nữa bác nhỉ ? Như Oron chẳng hạn :binhsua37: hoặc depositfiles . Ghê hơn là MF :binhsua113: Thôi dừng topic lại :binhsua85: Bác B hình như bữa thấy bác ấy đi mua 2 cái máy đếm tiền :binhsua146:

vào làm tý nhạc này cho máu: http://dj.tuoigi.com rùi chém típ nàkk:-s
Pro MF còn chưa xuất hiện mà:-s

1 ngày chỉ ngủ đúng 8 tiếng . Tối 7 tiếng , trưa 1 tiếng :) hết

ờ vậy cũng chuẩn nhỉ, tưởng thức đêm lun chớ

Ko bao giờ thức khuya . Tránh thuốc lá , kiêng bia rượu :)

---------- Post added at 05:45 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

thức đêm thì vợ ngủ vs ai :))

Hiểu được 50% rồi đấy , có EXP :D

Giờ đã lên 2 số rồi đấy nhé :)) chưa tới 3 tuần mà đã 2 số rồi :)) Lâu quá ko gặp Leo , làm ăn sao rồi :)
Ối giời,em hướng dẫn một ngày là đủ 3 con số 0 chứ đừng nói 2 . :m020:

0.01,0.02 ,quá đơn giản.

Ko bao giờ thức khuya . Tránh thuốc lá , kiêng bia rượu :)

---------- Post added at 05:45 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

Hiểu được 50% rồi đấy , có EXP :D

ngày ngủ 7 tiếng mà la ko thức khuya. vậy 12h khuya bac mới mần ah?

ố ồ thanh niên thời đại mới đây :D

Mình hút đc 6 năm rồi , mới bỏ thuốc lá hơn 3 năm đây thôi , giờ lại gần thuốc lá là khó chịu ngay --> né . Còn bia rượu thì cũng ít uống , chủ yếu là ăn nhiều thôi . Vào bàn nhậu với mấy ông anh tiền bia có mấy chục ngàn mà tiền mồi đã vài chai rồi :))

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

ngày ngủ 7 tiếng mà la ko thức khuya. vậy 12h khuya bac mới mần ah?

12-1h mới đi ngủ . Sáng 7-8h giờ dậy :) Buổi trưa thì ngủ cỡ nửa tiếng tới 2 tiếng :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week