Help Theo bạn ai là người có thu nhập cao nhất tính theo ngày trong nền PTU Việt Nam

Theo bạn ai là người có thu nhập cao nhất tính theo ngày trong nề

• Bình Lumzechai

Votes: 127 61.7%
  • zerocoolvn

Votes: 8 3.9%
  • thanhbinh87

Votes: 5 2.4%
  • binhbasket

Votes: 0 0.0%
  • rita

Votes: 23 11.2%
  • bebebe

Votes: 43 20.9%

• Total voters
    206
Status
Not open for further replies.
rảnh quá bạn ơi.các pro người ta cung không muốn bạn lập topic poll kiểu này đâu

ai biết chỉ mình chơi PTU với :(

sao không có tên mình nhỉ
markervina 10$ 1 ngày
đừng nói 200 300$ 1 ngày , mình chỉ cần 5 - 10$ 1 ngày thui . Các bác ai biết chỉ mình cách chơi và làm sao để đạt được con số đó đc ko :(

đừng nói 200 300$ 1 ngày , mình chỉ cần 5 - 10$ 1 ngày thui . Các bác ai biết chỉ mình cách chơi và làm sao để đạt được con số đó đc ko

Hãy kiên trì và đừng ngại tìm hiểu, chọn cho mình lối đi riêng..

10$ chứ 100$/day cũng đc ;)

đừng nói 200 300$ 1 ngày , mình chỉ cần 5 - 10$ 1 ngày thui . Các bác ai biết chỉ mình cách chơi và làm sao để đạt được con số đó đc ko :(
5-10$/ngày hả bạn, muốn vậy phải mất ít nhất 2-3 tháng ( đối với những người có kiên nhẫn)

đừng nói 200 300$ 1 ngày , mình chỉ cần 5 - 10$ 1 ngày thui . Các bác ai biết chỉ mình cách chơi và làm sao để đạt được con số đó đc ko
nếu thế nói ngừ ta đút vào mồm luôn đi cho nhanh :(

Andre Nguyen 100$ 1 ngày :binhsua07:
.
.
.
.
.
.
.
.
.

thiếu số 0 và dấu phẩy đằng trước :binhsua04:

hjx hjx đào mộ à. Mà sao bây h không thấy ông bebebe nữa, hồi đó ổng chuyên ném đá các topic mà

Chỉ cần 1$/day thôi cũng hạnh phúc lắm rồi :binhsua07:

Sao không có tên mình cho mọi người vote nhỉ. 3be giờ từ trước tết đã thấy ẩn rồi. Trong số các pro trên còn mỗi a Fix còn hoạt động nổi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,826
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week