Thêm một phương pháp đánh sàn binary lãi đều(hãy thử trade)

lúc nạp vào, bạn dùng cổng nào thế
số $ rút nhìu không
hay do thắng nhìu quá nên bị làm khó nhỉ:D

Mình nạp qua perfectmoney.
Nạp và rút cùng 1 cổng nha bạn, mỗi lần rút tối thiểu 5$, tối đa 10.000$

Mình đã rút cao nhất 4500$ rồi

Không có chuyện bạn có lãi nhiều hay khủng họ không cho rút, mọi số tiền đều rút về được.

nó yêu cầu gửi ảnh cmnd và ngân hàng nên phải tuần sau bác ạ. bác chơi lớn với sàn này rồi à? mình tính chơi khoảng 5-6k$ không biết có ổn không

Mình trade sàn này từ 2014
5-6k$ thì không bao giờ lo cháy vốn, theo phương pháp ăn ít nhưng lâu bên, không chơi cách mạo hiểm như đánh 5 giây

nó yêu cầu gửi ảnh cmnd và ngân hàng nên phải tuần sau bác ạ. bác chơi lớn với sàn này rồi à? mình tính chơi khoảng 5-6k$ không biết có ổn không
5-6k lun, kiếm 1 ngày ít nhất cũng 5-10% :D

Chính xác là thắng nhiều quá sẽ bị làm khó, nếu thua liên tục thì không ai làm khó gì đâu...;)..Tất cả các sàn đều dễ dep, khó with, nên cẩn thận lựa chọn sàn giao dịch..:

Chính xác là thắng nhiều quá sẽ bị làm khó, nếu thua liên tục thì không ai làm khó gì đâu...;)..Tất cả các sàn đều dễ dep, khó with, nên cẩn thận lựa chọn sàn giao dịch..:

Bạn đã rút sàn này chưa mà phán, mình cũng đã rút mấy chục k$ có sao đâu
Chỉ có những sàn cho bonus, thì rút bonus đó ra thì phải có điều kiện, như forex ý

Còn sàn này :http://record.binary.com/_WdGyWSgFrv-6tyDIijdDK2Nd7ZgqdRLk/1/
đã rất nhiều người đã rút thành công rồi nha
bandicam 2016-10-09 09-21-08-565.jpg

chơi 1 tgian mà k biết khoảng lãi ngày/ vốn tầm hoặc thua ngày /vốn nhiu % thì ổn nhỉ nhiều lúc ham quá cháy.

chơi 1 tgian mà k biết khoảng lãi ngày/ vốn tầm hoặc thua ngày /vốn nhiu % thì ổn nhỉ nhiều lúc ham quá cháy.

Bạn nên đặt dưới hạn giao dịch trong ngày
ví dụ: 1 ngày giao dịch 10 lệnh thắng ,lãi 20$/ngày là nghỉ,
Chỉ có dưới hạn giao dịch trong ngày mới mong có lãi ổn định được

Bạn đã rút sàn này chưa mà phán, mình cũng đã rút mấy chục k$ có sao đâu
Chỉ có những sàn cho bonus, thì rút bonus đó ra thì phải có điều kiện, như forex ý

Còn sàn này :http://record.binary.com/_WdGyWSgFrv-6tyDIijdDK2Nd7ZgqdRLk/1/
đã rất nhiều người đã rút thành công rồi nha
View attachment 84548

Mình không phán gì về sàn này cả vì mình chưa có tiền để rút sàn này, mình chỉ nói tình hình chung thôi, cho dù có bonus hay không bonus thì cũng khó rút vì cần phải verify tài khoản. Nhưng mà theo mình thấy như vậy sẽ an toàn hơn rất nhiều cho những sàn không càn xác thực.

Bạn nên đặt dưới hạn giao dịch trong ngày
ví dụ: 1 ngày giao dịch 10 lệnh thắng ,lãi 20$/ngày là nghỉ,
Chỉ có dưới hạn giao dịch trong ngày mới mong có lãi ổn định được
ngoài sàn binary.com còn sàn nào cho giao dịch kiểu chạm, không chạm chỉ số biến động không bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,506
Latest member
Kaquy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week