• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thêm một phương pháp đánh sàn binary lãi đều(hãy thử trade)

Vốn đó thì cũng không phải nhỏ, nhưng cũng không phải lớn
Lý thuyết spread này thì mình có tham khảo qua hồi trước rồi, với lại cũng đánh giá sơ bộ thì nó đúng là tốt, nhưng chưa chơi thật bao giờ. Ah, mà bạn @offermmo123 có biết sàn nào nó free swap mà uy tín không, có khá nhiều nhưng không biết cái nào uy tín để gửi niềm tin..:(

Thì sàn này mình đang chiến này: http://record.binary.com/_WdGyWSgFrv-6tyDIijdDK2Nd7ZgqdRLk/1/

nạp rút tiền thằng này qua PM mình thấy khá nhanh . Nạp thì sau 1 nốt nhạc, còn rút chậm nhất 24h. Mình hay rút tầm 6-7h tồi đến 9-10h tối là có tiền. Còn rút quãng tgian khác thì lâu hơn nhưng đều k quá 24h. Dạo này nghỉ thay đổi tu tâm tính vì vừa cháy hết tk. Cái này làm chủ đc lãi và lỗ thì hay xác định còn k ném tiền qua cửa sổ hết. Gian lận khả năng k có quan trọng đều là tâm lý người chơi.

nạp rút tiền thằng này qua PM mình thấy khá nhanh . Nạp thì sau 1 nốt nhạc, còn rút chậm nhất 24h. Mình hay rút tầm 6-7h tồi đến 9-10h tối là có tiền. Còn rút quãng tgian khác thì lâu hơn nhưng đều k quá 24h. Dạo này nghỉ thay đổi tu tâm tính vì vừa cháy hết tk. Cái này làm chủ đc lãi và lỗ thì hay xác định còn k ném tiền qua cửa sổ hết. Gian lận khả năng k có quan trọng đều là tâm lý người chơi.

Nếu bạn rút tiền tầm thời gian từ 15h30-16h thì sẽ được xử lý ngay lập tức.
Trade tránh tham lam và nóng vội, bạn nên trade demo cho nhuyễn vào sau này có tiền đầu tư vào đánh sẽ vững hơn

xin thông báo với ae là support của thằng này cực kém. và nó đang khoá phần rút tiền của mình 2 ngày rồi. mình gửi cho nó tài liệu nó yêu cầu nhưng nói là đợi, hỏi bao lâu thì éo trả lời luôn. ae cẩn thận
mình thì cứ nạp tiền vô là nó khoá tài khoản thực, bực mình ghê, gửi tài liệu thì kêu chờ chờ và chờ hoài

mình thì cứ nạp tiền vô là nó khoá tài khoản thực, bực mình ghê, gửi tài liệu thì kêu chờ chờ và chờ hoài

Kiếm thằng khác mà chơi, chơi mà bực với mình là coi như thua chắc rồi, mà liên quan đến giao dich tiền bạc cần phải bình tĩnh và cận thận, chứ cứ muốn ngay và luôn thì khả năng ra đi tiền của các bạn hơi bị cao đấy, ý kiến riêng thui...;)

không nhớ được câu hỏi bảo mật thì xong luôn hả các bác. có bác nào không xác minh mà vẫn rút tiền đều đều không.

binary có cho mua vàng rồi giữ vài năm ko bác

Mấy thím hay vào đây dụ con nít là mấy thím bị thua te tua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom