Thêm một phương pháp đánh sàn binary lãi đều(hãy thử trade)

mình mới dep vào 10$, lên 30$ r, để tí rút thử, xem trong tầm 500 đổ lại mà ok thì chơi được :). Mình dặt lệnh khung 4h nên cũng không lo sàn bẩn lắm, đọc kỹ term của nó thì cũng không chơi xấu được mình khi rút tiền. Bạn thread dụ ae chơi cái digi kia thì bằng giết nhau ^^
đánh cao thấp hả, mình gấp thếp ăn lên 50k rồi bay hết lun. :D

đánh cao thấp hả, mình gấp thếp ăn lên 50k rồi bay hết lun. :D
uhm, chơi cao hơn và thập hơn :). đánh khung 4h thì cũng không lo lắm ^^ vì nó phải theo chỉ số của thị trường, khung 4h thì thường range cũng khá lớn nên không sợ sàn gian ạn :)

Lại 1 cách đánh xác xuất...Trước khi cái BO ra đời, thì nó đã tính toán trước khi mình nghĩ ra rồi, nều dùng tiền đè được, thì chẳng ai đi làm brokers cả đâu.

BO cũng có cái hay, nhưng vẫn nên theo cách đánh có phân tích, chiến lược thì khả năng chơi được lâu dài, còn nếu cứ theo 1 trường phài sác xuất, thì không bao giờ là an toàn cả, ăn thì ít, thua thì nhiều.

uhm, chơi cao hơn và thập hơn :). đánh khung 4h thì cũng không lo lắm ^^ vì nó phải theo chỉ số của thị trường, khung 4h thì thường range cũng khá lớn nên không sợ sàn gian ạn :)
Làm thế nào bác biết sau 4h nó cao hay thấp hơn vậy.

Làm thế nào bác biết sau 4h nó cao hay thấp hơn vậy.
Mình trade FX nên mình dựa vào phân tích FX của mình để đặt lệnh bên Binary, nói chung nó góp phần nâng tỉ lệ thắng, chứ phân tích cũng chỉ phần nào thôi

Bạn cứ tìm hiểu cho kỹ
Sàn này nằm trong danh sách 50 sàn tùy chọn nhị phân
kích xem danh sách: http://www.7binaryoptions.com/brokers/
http://www.fairbinaryoptions.com/brokers/

Xem trên youtobe: https://www.youtube.com/results?search_query=bianry.com (Lưu ý: bạn muốn kiểm tra độ uy tín thì xem phần nhận xét dưới video, kíchchooutj phải dịch sang tiểng việt nếu bạn không biết tiếng anh)

Kênh chính thức của sàn trên youtobe: https://www.youtube.com/user/BinaryTradingVideos

===> Tóm lại bạn nạp 10$ trade thử xong rút tiền ra xem nhanh như mình nói không, nạp tiền tức thì có trong tài khoản binary, rút trong 24h, thường m rút 23h tối hôm nay sán mai 10,11h là về pm.

Còn bạn nói tay trong thì bạn nhầm, mình kiếm được thì chia sẽ cho mọi người thôi, cái này không phải như dẫn offer sợ chia sẽ nhiều người tham gia thì nhanh nát, nhanh sập net, cái này là trade, là kinh doanh, luật chơi bình đẳng.
- thanks bạn đã chia sẻ , vì môi trường mmo scam quá nhiều nên mình khá đa nghi nếu có j sai bạn bỏ qua nhé.mình để ý rút 5$ khá nhanh còn rút nhiều nhiều thì qua mới rút 1 it mà nay chưa về mình rút qua pm mà

- thanks bạn đã chia sẻ , vì môi trường mmo scam quá nhiều nên mình khá đa nghi nếu có j sai bạn bỏ qua nhé.mình để ý rút 5$ khá nhanh còn rút nhiều nhiều thì qua mới rút 1 it mà nay chưa về mình rút qua pm mà
Nó bảo lệnh rút được thực hiện sau 24h mà bạn, chờ xem quá 24h chưa. Tối nay mình về rút thử, tối qua rút àm gặp trục trặc với skrill acc nên support của nó bảo 24h nữa withdrawn lại ^^

Rút tiền tối thiểu 5$-10.000$, trong 24h nên chờ trong 24h

Mình thường rút 23h tối hôm này sáng mai 11h là có tiền trong pm

Rút ít hay nhiều cũng nằm trong khoảng thời gian đó

Ưu điiểm : không mất phí khi rút qua ví điện tử

Nó uy tín và thanh khoản tốt thế à bạn. nếu được thế thì ngon hơn mấy ông FX rồi :l, rút cả tuần

quan trọng là không mất phí,

Vào sau khi đăng nhập làm 1 tí và đã xong công việc 1 ngày đối với trang này , tắt máy tính xóa cookies đi làm việc khác.

sáng nay sp khi không vào đc thấy admin sp lại khá nhanh , trang này có vẻ ổn để anh e đầu tư đấy. Nhưng nhớ đừng bao h tham và chơi trên số tiền mình có chứ k phải tiền vay nhé.

cái này là chơi cao hơn thấp hơn trong 5 s thôi mình chỉ chờ sóng như bạn trên nói, cao hơn hay thấp hơn với chỉ số biến động.Thực ra nói không khó là sai vì k phải ai cũng đón đc sóng đâu bạn ơi nếu thế thì dễ quá đôi khi chỉ sau 1 s thôi lệnh vào của mihf đã khác so vs cơ sở dữ liệu rồi và kết quả là mình ăn trái đắng. Thắng cái này k khó quan trọng là tâm lý và lòng tham vì mọi thứ chỉ sau 5s khi bạn tỉnh lại sau 5s có lẽ cả gia tài bạn đã bốc hơi rồi. Nhiều bạn đặt khung tgian dài nhưng vs mình mình lại chỉ biết đặt khung 5s khung dài có cái haykhung dài và cái k hay cứ thử đi rồi biết. Chơi khung 5s quan trọng vs mình nhất là kỉ luật, mình hay vào lệnh buổi sáng lúc đầu óc thư thái nhất tâm lý tốt nhất và quan trọng ;là mình sẽ làm đc cái điểm dừng. ví dụ hình trên mình đặt mục tiêu ngày 2,5 $ mình đã lãi gấp 4 lần mục tiêu ngày nên chắc chắn mình sẽ k chơi trong 1-2 ngày nữa. Đôi lời chia sẻ và chúc các bạn vs mình thành công vs BO.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week