Thêm một phương pháp đánh sàn binary lãi đều(hãy thử trade)

cái này là chơi cao hơn thấp hơn trong 5 s thôi mình chỉ chờ sóng như bạn trên nói, cao hơn hay thấp hơn với chỉ số biến động.Thực ra nói không khó là sai vì k phải ai cũng đón đc sóng đâu bạn ơi nếu thế thì dễ quá đôi khi chỉ sau 1 s thôi lệnh vào của mihf đã khác so vs cơ sở dữ liệu rồi và kết quả là mình ăn trái đắng. Thắng cái này k khó quan trọng là tâm lý và lòng tham vì mọi thứ chỉ sau 5s khi bạn tỉnh lại sau 5s có lẽ cả gia tài bạn đã bốc hơi rồi. Nhiều bạn đặt khung tgian dài nhưng vs mình mình lại chỉ biết đặt khung 5s khung dài có cái haykhung dài và cái k hay cứ thử đi rồi biết. Chơi khung 5s quan trọng vs mình nhất là kỉ luật, mình hay vào lệnh buổi sáng lúc đầu óc thư thái nhất tâm lý tốt nhất và quan trọng ;là mình sẽ làm đc cái điểm dừng. ví dụ hình trên mình đặt mục tiêu ngày 2,5 $ mình đã lãi gấp 4 lần mục tiêu ngày nên chắc chắn mình sẽ k chơi trong 1-2 ngày nữa. Đôi lời chia sẻ và chúc các bạn vs mình thành công vs BO.

Tất cả do tâm lý chi phối hết

cái này là chơi cao hơn thấp hơn trong 5 s thôi mình chỉ chờ sóng như bạn trên nói, cao hơn hay thấp hơn với chỉ số biến động.Thực ra nói không khó là sai vì k phải ai cũng đón đc sóng đâu bạn ơi nếu thế thì dễ quá đôi khi chỉ sau 1 s thôi lệnh vào của mihf đã khác so vs cơ sở dữ liệu rồi và kết quả là mình ăn trái đắng. Thắng cái này k khó quan trọng là tâm lý và lòng tham vì mọi thứ chỉ sau 5s khi bạn tỉnh lại sau 5s có lẽ cả gia tài bạn đã bốc hơi rồi. Nhiều bạn đặt khung tgian dài nhưng vs mình mình lại chỉ biết đặt khung 5s khung dài có cái haykhung dài và cái k hay cứ thử đi rồi biết. Chơi khung 5s quan trọng vs mình nhất là kỉ luật, mình hay vào lệnh buổi sáng lúc đầu óc thư thái nhất tâm lý tốt nhất và quan trọng ;là mình sẽ làm đc cái điểm dừng. ví dụ hình trên mình đặt mục tiêu ngày 2,5 $ mình đã lãi gấp 4 lần mục tiêu ngày nên chắc chắn mình sẽ k chơi trong 1-2 ngày nữa. Đôi lời chia sẻ và chúc các bạn vs mình thành công vs BO.
cái sóng của 100 này dự đoán thế nào vậy, share phương pháp với:D

không có cơ sở để xem sàn nó có gian lận không. vì 5s thì nó muốn cho mình wwin thì win cho thua thì thua thôi

không có cơ sở để xem sàn nó có gian lận không. vì 5s thì nó muốn cho mình wwin thì win cho thua thì thua thôi

Bạn nói sàn muốn cho thắng hay thua trong 5 giây thì cũng không có cơ sở,
có để cả trăm nghì lệnh vào cùng lúc, sao sàn điều chỉnh được, một người vào 1 kiểu
Cha thằng lập trình nào mà viết dc phần như thế
Thế nên mấy ông đi quảng cáo bán phần mềm sao không dùng phần mềm đó mà trade giờ chắc giàu sụ

cái sóng của 100 này dự đoán thế nào vậy, share phương pháp với:D
chả có phương pháp có phương pháp đã k thế này, đây là khi uống rượi về phang

chả có phương pháp có phương pháp đã k thế này, đây là khi uống rượi về phang

Mĩnh cũng có lần vào lệnh như bạn, không xem xét ký, nên hậu quả cũng cháy vốn mấy lần,
giao dịch cái này trước khi bật mấy tính chắc phải đọc khẩu lệnh kỷ luật như mấy công ty nhật bản,
khi đó tâm lý mới ok, các quyết định mới sáng suốt hơn.

Thời đại công nghệ thông tin, tài sản lên hay xuống chỉ do 1 click chuột thôi.

Mĩnh cũng có lần vào lệnh như bạn, không xem xét ký, nên hậu quả cũng cháy vốn mấy lần,
giao dịch cái này trước khi bật mấy tính chắc phải đọc khẩu lệnh kỷ luật như mấy công ty nhật bản,
khi đó tâm lý mới ok, các quyết định mới sáng suốt hơn.

Thời đại công nghệ thông tin, tài sản lên hay xuống chỉ do 1 click chuột thôi.
Nay liên hoan về uống rượu say quá đã dặn lòng k sờ đến máy mà lại sờ vào , may mà cuối cùng vẫn thu về đc xác.

Mình thì ăn ít và đề như vắt chanh, ngồi cả ngày chờ là vào lệnh mỗi lệnh ăn 3,5$ ngày bắt dc 10-20 lệnh thắng là ấm bụng
bandicam 2016-10-13 14-18-21-719.jpg

đây mà các bác

Tài khoản mình chưa xác minh nhưng vẫn rút ok mà, bạn rút ví điện tử nào, mình thì rút qua pm(Tài khoản pm mình đã xác minh)
Trong trường hợp này có những trường hợp sau:
1.Bạn nạp một ví rút về một ví khác
2. Nếu tài khoản pm chưa xác minh, khi nên xác minh đi
3. khi đăng ký tài khoản không trùng tên ngân hàng...
Nếu không được thì bạn ra tiệm photocopy scan màu 2 mặt chứng minh thư, 1 cái hóa đơn, hay 1 giấy nộp tiền hay sao kê tài khoản, tên và địa chỉ trên đó trùng với chứng minh
trong email có viết CR12345 là tài khoản của bạn nhờ họ xác minh
Mình nghĩ có những trường hợp trên đó bạn mới không rút được thôi.

Ngày trườc mình đăng ký nhưng mình không cần xác minh
Chỉ cần đăng ký đúng thông tin ví điện tử, ví điện tử xác minh rồi thì rút ok luôn

Trong top topic này chắc nhiều bạn đã thử rút rồi, và ok mà

Tài khoản mình chưa xác minh nhưng vẫn rút ok mà, bạn rút ví điện tử nào, mình thì rút qua pm(Tài khoản pm mình đã xác minh)
Trong trường hợp này có những trường hợp sau:
1.Bạn nạp một ví rút về một ví khác
2. Nếu tài khoản pm chưa xác minh, khi nên xác minh đi
3. khi đăng ký tài khoản không trùng tên ngân hàng...
Nếu không được thì bạn ra tiệm photocopy scan màu 2 mặt chứng minh thư, 1 cái hóa đơn, hay 1 giấy nộp tiền hay sao kê tài khoản, tên và địa chỉ trên đó trùng với chứng minh
trong email có viết CR12345 là tài khoản của bạn nhờ họ xác minh
Mình nghĩ có những trường hợp trên đó bạn mới không rút được thôi.

Ngày trườc mình đăng ký nhưng mình không cần xác minh
Chỉ cần đăng ký đúng thông tin ví điện tử, ví điện tử xác minh rồi thì rút ok luôn

Trong top topic này chắc nhiều bạn đã thử rút rồi, và ok mà
rút thử lần đầu thì ok sau đó nó khoá luôn. thôi cứ xác minh cho nó chắc

rút thử lần đầu thì ok sau đó nó khoá luôn. thôi cứ xác minh cho nó chắc
lúc nạp vào, bạn dùng cổng nào thế
số $ rút nhìu không
hay do thắng nhìu quá nên bị làm khó nhỉ:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812