the rich help the poor of the PTU forum

congclose

Hero
Reactions
211
MR
0.085
sau 1 thời gian không nhỏ mà cũng chẳng to mình tham gia ptu experiences learned a little nhưng so với các bờ rồ thì vẫn còn much inferior
but all rum in the world các bạn spam ghê quá toàn dùng auto nên mình có join để đua đòi cũng không lại các bờ rồ được
mà các bác spam toàn bằng auto thì có lẽ các rum post tay it khi để ý
mình quết định not the Joneses with the pro vì thế ai có lòng hảo tâm share it rum để post tay
thôi thì cần cù bù thông minh vậy chịu khó là để kiếm $ buy milk for breakfast child
các bác chém nhẹ nhé
dù gì cùng 1 nước vn mà lại cung hoạt động trên rum ù thì cũng là người 1 nhà rồi
thank kiu trước để lấy tình thần

good luck for all

mrboxgux

Newbie
Reactions
1
MR
0.000

mấy forum này rất phổ biến. bạn search là ra. không cần phải xin. đa số các forum lớn đều ko xài autopost được. bạn cứ việc post tay thoải mái.

PS: lần sau bạn cứ gõ hết tiếng việt. trong này làm gì có việt kiều.

httvn

Junior
Reactions
161
MR
0.001
Chat with me via Skype
em khuyên mấy bác Newbie thật lòng !đừng có ngồi đó mà chém lung tung.. phí time lắm ! mà PTU chỉ thành công cho nhưng ai kiên trì săn lùng và tìm kiếm và thủ chiêu!
Tranh thủ thời gian vào goole mà săn site ..cả cái thế giới này site vô đối...hãy tìm theo group quốc gia theo tiger đó mà chiến ..với việc post tay hay tool ..hãy tự mình dựng template site cho mình hãy dùng tool post free khi còn khó khăn ban đầu ..không sao cả ! nó tốt cho bạn ..bạn xây dựng được tầm 50 template cho site post ..đở phải post tay từng cái.
hãy chôn lọc những gì mà người ta cần nhiều ..upload bất cứ cái gì có thể..free user các host thì đừng nên phang movie hay soft khủng làm gì ..tốn dung lượng mà hiệu quả ít..hãy tập trung làm nhiều file nhỏ mà hiệu quả , ví dụ : Null script, wallpaper,music,template..game các dòng máy mobile dùng nhiều , đơn chiếc ( không theo từng pack )..file nhỏ lẽ thì hữu ichích hơn..họ cần gì sẽ download cái đó..bạn hãy chiến một host tìm năng thôi ..đơn giản là wupload chẳng hạn!tại sao tôi khuyên bạn điều này@! thông dụng thì filesonic thì nhiều người dơnload hơn vì nó đã thông dụng vì thế nguồn file để bạn leech nhiều..remote từ filesonic sang Wupload cũng nhanh ( với điều kiện phải có Acc pre Filesonic) khi bạn chiến tay thì cái này là gốc để đi lên ! Ai cũng tử gian khổ mà đi lên !$ không tự nhiên mà rơi vào túi đâu!
Khi post tay sẽ tạo cho bạn kinh nghiêm trình bày cùng với lèn luyện sự kiên trì ...và sẽ không nản chí !
hãy đi săn site forum và các trang xã hôi ..có điều kiện hơn hãy làm cho mình một site chiến solo và SEO.. cộng hai việc này rất hiệu quả!
hãy từ từ ! đừng vội ..thu nhập của bạn từ 0.5$ ngày sẽ lên 5$ ngày sau 2 tuần cố gắng! làm một tháng bạn đừng ngại reedem lên Premium host mình chiến ! nó unlimited ..giờ bạn tha hồ chiến ! kinh nghiệm đã có chút ít ...site đã có..giờ là lúc bạn tung ra và chiến thật sự ! bạn hãy kiên trì và sẽ có tiền mua tool ! và sẽ lớn dần...Tin tớ đi!
đây là lời khuyên chân thành !

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

viết tiếng anh thì sai chính tả và ngữ pháp ! chán !..pó tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week