the rich help the poor of the PTU forum

prosperlong

Hero
Verified
Reactions
1,133
MR
0.000
Chat with me via Skype
người ta năn nỉ rồi mà các pác cứ ném gạch thế . bạn tìm trong pic ptu người ta share cả đống đấy nhiều mà . lọc ra mà pót tay ko mua cái thame 30$ pót .
ko phải là ném gạch,nhưng nói gì thì nói 1 thứ tiếng thôi chứ.cái này giống giỡn mặt hơn

giahuy123

Senior
Reactions
257
MR
0.014
mấy forum này rất phổ biến. bạn search là ra. không cần phải xin. đa số các forum lớn đều ko xài autopost được. bạn cứ việc post tay thoải mái.

PS: lần sau bạn cứ gõ hết tiếng việt. trong này làm gì có việt kiều.
nhìn qua lít của bác đã thấy không pót dc rồi , hảo tâm cho em nó luôn mấy cái nick đăng ki sẵn đi =))

alright97

Senior
Reactions
386
MR
0.000
bạn chủ topic ơi,mình là người việt và đây là forum việt,bạn thích thì đi ra nước ngoài mà nói nhé,còn muốn nói thì học,đừng cái kiểu lên Google như thế,nó xếp từ lộn xộn lắm nha!

newhost

Newbie
Reactions
36
MR
0.000

vermilion

Senior
Reactions
96
MR
0.001
Cái gì do you nói?
I can't hiểu any cái gì you nói.
Please sửa your bài.
Nếu you don't biết English, please không spam bằng English.
If bạn don't dừng it lại, you có thể be throwing gạch vỡ con ********* nó đầu =))

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 05:27 PM ----------

sặc chém gió kinh quá :( . bạn tui đó :(. sao lại ném gạch đá ầm ầm vây :(. ai có thì cho xin. k có thì bình luận làm gì :(
Thảo nào =))

kieuphong

Junior
Reactions
221
MR
0.272
sau 1 thời gian không nhỏ mà cũng chẳng to mình tham gia ptu experiences learned a little nhưng so với các bờ rồ thì vẫn còn much inferior
but all rum in the world các bạn spam ghê quá toàn dùng auto nên mình có join để đua đòi cũng không lại các bờ rồ được
mà các bác spam toàn bằng auto thì có lẽ các rum post tay it khi để ý
mình quết định not the Joneses with the pro vì thế ai có lòng hảo tâm share it rum để post tay
thôi thì cần cù bù thông minh vậy chịu khó là để kiếm $ buy milk for breakfast child
các bác chém nhẹ nhé
dù gì cùng 1 nước vn mà lại cung hoạt động trên rum ù thì cũng là người 1 nhà rồi
thank kiu trước để lấy tình thần

good luck for all

<== Bị bệnh .Biết được chút tiếng Anh mang ra dùng như thằng khùng , giỏi tiếng Anh thì lên wj mà thảo luận vào forum việt làm gì ?

2tI9Gs1j

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Follow me on Facebook
Chả biết chủ thớt là ai, cũng không biết xuất xứ của anh. Cơ mà khi HKT được fan gọi với cái tên thân mật mang hàm nghĩa là hội nghịch phế thải của trâu thì HCT của anh thì chắc mọi người đều biết là gì rồi nhỉ :binhsua17:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week