• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Thấy nhảm quá.

Status
Not open for further replies.

nguyenhaPTG

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Mình có hd cậu này làm IOS. Giá 4 triệu với nội dung: Cách fake sockvip + Cách làm offer lead không cần reset máy + giới thiệu ng bán code và hosting để có site + mua dùm 2 acc Kiss để cậu ấy tập làm.
Mình đã hướng dẫn từ 4h đến 11h tối ( gồm cả cách làm và giới thiệu ng bán hosting với code).
Cậu ấy bảo giờ không biết cách lấy link cho offer vào. mình thấy tội qúa nên dài tay nói để mình chỉ luôn.
Sáng hôm sau mua giúp c ấy 2 acc kiss, mỗi acc 20$. giá thị trường.
Hôm qua tôi bận đi chơi với bạn. k cầm cái đt cùi theo vì k chụp ảnh dc.
Tôi chưa giải thích gì cậu ấy đòi lên đây post bài toi scam.
Vậy tôi đã lừa cái gì trong khi cái việc add link chỉ là giúp.
Thân.
Link người cần học: http://mmo4me.com/threads/tham-gia-khoa-hoc-offer-ios.190110/
P/S: có nhờ anh duongnd1980 làm trung gian.

Attachments

33.8 KB · Views: 55
Last edited:
Up cho cậu, thôi tự làm tự ăn cho chắc, giúp người chưa chi ngta đã nghĩ mình scam, lòng tốt bị phụ rồi

minh thấy ko thể dạy từ 4h đến 11h là có thể biết hết đc,mình học offer android ngồi bên với sư phụ 2 3 buổi mới tạm làm đc,chưa nói đến cài đặt. đó mới chỉ là cách chiến ,huống gì đây rất nhiều thứ. trươc khi nhận người ta bác phải biết họ nắm đc nhưngx cái gì rồi,có khả năng mình dạy họ làm đc ko mới dạy chứ. 4tr cao chứ phải ít đâu.

minh thấy ko thể dạy từ 4h đến 11h là có thể biết hết đc,mình học offer android ngồi bên với sư phụ 2 3 buổi mới tạm làm đc,chưa nói đến cài đặt. đó mới chỉ là cách chiến ,huống gì đây rất nhiều thứ. trươc khi nhận người ta bác phải biết họ nắm đc nhưngx cái gì rồi,có khả năng mình dạy họ làm đc ko mới dạy chứ. 4tr cao chứ phải ít đâu.
Giờ dính nè. đang bị ném đá

ai học làm android, pm dạy a-z, tiền nước thôi :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha