• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tham gia khóa học offer ios

Status
Not open for further replies.

trungth

Junior
Reactions
30
MR
0.010
Chào các bác,
Tình hình đói kém quá, em mới tham gia vào mmo, và cũng muốn đầu tư chút để kiếm thêm thu nhập. Bữa giờ có bác lập thớt dạy offer ios giá 8 triệu. Không biết có nên bỏ tiền ra học không các bác.
Em thì không rành lắm về mấy vụ này, số tiền cũng không ít so với em, đáy là còn chưa kể bỏ tiền ra sắm host, site, acc net này nọ nữa, tính ra cũng hơn chục củ.
Các Anh em cho em chút lời khuyên em có nên tham gia khóa học không ạ :(.

Chào các bác,
Tình hình đói kém quá, em mới tham gia vào mmo, và cũng muốn đầu tư chút để kiếm thêm thu nhập. Bữa giờ có bác lập thớt dạy offer ios giá 8 triệu. Không biết có nên bỏ tiền ra học không các bác.
Em thì không rành lắm về mấy vụ này, số tiền cũng không ít so với em, đáy là còn chưa kể bỏ tiền ra sắm host, site, acc net này nọ nữa, tính ra cũng hơn chục củ.
Các Anh em cho em chút lời khuyên em có nên tham gia khóa học không ạ :(.
C có thể pm mình. hướng dẫn tận tình.
Yahoo bên trái
P/S: đặc biệt không có scam. Nên đừng có ai nén đá

Bạn cho mình link của topic đó nhé, để banned thẳng cánh =))

Hóng theo =]]

pm đi rồi tính. còn gạch đá tham dò thì tha mình nha
Đây nữa, newber lun
Mún học quá
Lập nhóm để cug phát triển đi

Bác nào chỉ IOS inbox phát nha :(

bác nào ở hn đi học Ltrình androi chug vs mình k?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week