Chat Tình hình là rất tình hình

idodesignvn

Newbie
Reactions
0
MR
0.085
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bác. Em năm nay 28 rồi. Trước em có làm SEO nhưng "phí sinh tồn" bèo bọt quá nên quyết định nghĩ việc về quê ở. Thất nghiệp + stress nên có quyết định vay 1 khoản để trang trãi. Những giờ tới lúc nhận lương xong đóng lãi thì lại thiếu trước hụt sau. Em lên đây mong các bác giới thiệu cho vài cách kiếm thêm thu nhập để thoát ra khoảng thời gian này với. Đa tạ các bác đã giúp đỡ :ami_fat_cat_031:

Ban đầu mình cứ nghĩ về quê sẽ dễ sống hơn nhưng về rồi mới nhận ra ko phải cái gì cũng như mình nghĩ
:ami_fat_cat_114:
Dễ sống trừ khi không nợ thôi bác còn về quê thì với mức thu nhập trung bình thì đúng là vẫn đủ sống

bạn qua bên khảo sát xem thử nha , giờ mảng đó là kiếm đc và dễ nhất thôi chứ các mảng khác đều cần đầu tư hết , hack cheat gì ko ăn thua nữa

Vâng em đội ơn bác à :ami_fat_cat_056:
chăm chỉ là chủ yếu , cứ me cả ngày kiểu j cũng sẽ nhanh chóng thành công , cái mảng này cần chăm chỉ , đừng có bỏ cuộc là được , tui cũng chỉ giúp đc tới đó thôi , phần còn lại dựa vào kiền trì chăm chỉ thôi

biết là ngon hơn nhưng mấy cái đó đều cần đầu tư , chứ có tay không bắt giặc đc đâu , giờ cái j cũng khó chứ đau dễ như ngày xưa , lúc đầu mình cũng tính giới thiệu rồi nhưng thấy cần vốn cả nên thôi

biết là ngon hơn nhưng mấy cái đó đều cần đầu tư , chứ có tay không bắt giặc đc đâu , giờ cái j cũng khó chứ đau dễ như ngày xưa , lúc đầu mình cũng tính giới thiệu rồi nhưng thấy cần vốn cả nên thôi
Affiliates đâu cần gì :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom