Thất nghiệp! Cần tìm 1 công việc ổn định.

user_name

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Trước e hay PTC, chả đc kái khỉ gì, solo bục mặt ra đến khi pay thì nó scam, mới chuyển qua offer đc ít bữa thì site nó trùng ip nhiều, sock với HMA thì load chậm rồi lỗi tùm lum từa lưa hột dưa. Cũng định qua capt mà điều kiện k cho phép. Nay lập topic này xem có bác nào có việc gì ngon ngon thì cho e làm với. :D:D Lương cố định khoảng 2 - 3$/ngày. E cũng k mong nhiều, chỉ mong đủ $ trả net + tiền điện. Bác nào đang kần người làm gì thì pm e phát nhé. :D:D Bác nào k có việc gì làm thì cũng đừng quăng gạch e. Hic. Ngày e onl đc tầm 3 tiếng vào buổi tối. Bác nào cần ng làm thì để lại YH e sẽ pm. :D Tks các bác nhiều!

Đi ra ngoài xin chân bảo vệ hoặc chạy bàn. ổn định. mở mang đầu óc. chứ mmo ko ổn định đâu bạn.

Upvote 0
Bạn có nhận là múa cột không :)) Chỉ làm 3 tiếng buổi tối mà lương ổn định lắm :binhsua35:

Upvote 0
Nhưng vấn đề là e chưa có tiền để bet ngay bây giờ. :-s Với kả e cũng k khoái trò bet lắm, may rủi quá. Lên voi xuống *** chả biết đường nào mà lần. >"<

Upvote 0
Làm trai đứng đường HOT hơn cơ :))

Upvote 0
Bác kiếm đc việc nào thì pm inbox chỉ em với, em cũng chỉ mong kiếm đc công việc ngày onl khoảng 3h thu nhập 2$-3$ là đủ :binhsua41:

Upvote 0
1 câu hỏi lớn không lời đáp =]]. Ai vừa mới bước vào con đường lập nghiệp , nếu không có người chỉ dẫn,ko có kinh nghiệm đều có câu hỏi như chủ Thread.Thật ra công việc nào cũng vậy, đều đòi hỏi thời gian và công sức, nếu đủ kiên nhẫn thì nghề nào cũng có thể mang lại chén cơm được, quan trọng là cái nào sẽ hợp hơn vs mình hơn . Hi vọng bạn sẽ trả lời được và tìm ra con đường of mình xD

Upvote 0
Với MMO thì ko bao h có cái gọi là "công việc ổn định".

Upvote 0
Muốn có công việc ổn định thì phải đầu tư thôi bạn ơi. JSS ,Zeek ,hoặc đầu tư vào hyip cũng được nhưng phải tỉnh táo một chút.

Upvote 0
Ai help mình luôn,ngày tầm 5$ là đc rồi

Upvote 0
Bác kiếm đc việc nào thì pm inbox chỉ em với, em cũng chỉ mong kiếm đc công việc ngày onl khoảng 3h thu nhập 2$-3$ là đủ :binhsua41:
Hic..hỏi thiệt tình mấy bác còn là sinh viên muốn kiếm thêm chút tiền ăn xài hay sao mà chỉ mong kiếm được 2$ - 3$/ngày vậy :binhsua33: Mỗi ngày online 3$ mà kiếm được 3$ thì hóa ra tiền công có 1$/giờ à, khuyên thật lòng đi làm gia sư thì cũng được 5$/giờ ấy. Còn chơi online thì giờ mình đang chơi PTC và forex trading. PTC cần đầu tư mới lời nhiều, forex phải tốn công học cách phân tích

Upvote 0
Hic..hỏi thiệt tình mấy bác còn là sinh viên muốn kiếm thêm chút tiền ăn xài hay sao mà chỉ mong kiếm được 2$ - 3$/ngày vậy :binhsua33: Mỗi ngày online 3$ mà kiếm được 3$ thì hóa ra tiền công có 1$/giờ à, khuyên thật lòng đi làm gia sư thì cũng được 5$/giờ ấy. Còn chơi online thì giờ mình đang chơi PTC và forex trading. PTC cần đầu tư mới lời nhiều, forex phải tốn công học cách phân tích
gia sư 5$/1h ah, bác chỉ cho bác ấy đi, đâu mà thơm vậy.
PS: PTC đầu tư cái acc + socks thì cũng nhìu tiền ấy

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week