Thật là Buồn - Bực - Bức súc khi sống cùng xóm trọ với Các Hacker

Vâng trên đây chính là những lời mình muốn gửi tới thằng thú y lòi 53 ( thuyloi53 ) trên 4rum , bản chất của thằng phá đường tàu :binhsua26:

ở xóm trọ hay kí túc thì toàn như vậy thui. người tứ xứ mà :binhsua24: *** có tin ai được

Sống ở đâu cũng thế , mất cái gì thì có cái mồm , bạn đừng có nghĩ là mình mới đến lên không nói , cứ xong vào từng phòng mà hỏi , " Bạn ơi có cầm nhầm cái này , cái kia của mình không " .

Cái giống cầm nhầm đồ ( không muốn nói là ăn cắp ) thì sẽ tự giật mình thôi , còn lấy nhiều lần rồi thì bó tay vì bọn nó có bản lĩnh có tìm cũng chả thấy chứ đừng nói là hỏi .

Tốt nhất là chuyển qua xóm khác mà sống =))

Sống ở nơi tập thể thì chuyện này xảy ra thường xuyên . Ở đâu cũng thế thôi . Dân tứ xứ chẳng tin ai được đâu . Tốt nhất là tự bảo vệ tài sản cá nhân của mình thôi .

Sống ở nơi tập thể thì chuyện này xảy ra thường xuyên . Ở đâu cũng thế thôi . Dân tứ xứ chẳng tin ai được đâu . Tốt nhất là tự bảo vệ tài sản cá nhân của mình thôi .

bác này nói đúng tốt nhất mua nhà mà ở cho an toàn :D

ngày xưa cũng bị hack mất cái quần đùi. Hôm sau làm tờ giấy lấy mắc kẹp treo lên giàn phơi ghi "bố mày bị hác lào". Hôm sau cái quần xuất hiện nó mới ghê

mấy bác đó có tình nghĩa với cậu mà... cất giùm bạn khi nào ra trường trả mà
cậu cứ nói xấu họ...họ dễ thương mà

đề nghị bác cài kis cho an toàn đi :binhsua26::binhsua26::binhsua26:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,014
Latest member
minhthuan96

Most viewed of week