Thật là Buồn - Bực - Bức súc khi sống cùng xóm trọ với Các Hacker

làm gì có chuyện "ở đâu cũng thế" chỗ mình ở có thấy ai lấy gì đâu, nhiều khi người ta lấy nhầm đem đi từng phòng hỏi cái này của ai, trả lại

cao thủ, bọn háck này pro quá

Tốt nhất là hôm nào lấy vài món ra làm mồi câu, rình ở trong => vừa bị hack là ra mặt nói thẳng => vài lần là hết ấy mà => thà mất lòng còn hơn mất của !

Gặp mình mình chẳng ngại nói thẳng vs mấy ng` đó đâu, tức nước cũng có ngày vỡ bờ mà, làm vậy ko xong thì đi chỗ khác ở => chả còn j` đáng lưu luyến ~

Sinh Viên gì mà chính tả sai be bét thế kia @@ Mà đây là trộm cắp vặt chứ hack gì ở dây .Đọc bài này các bác hacker thứ thiệt bức xúc hơn bạn đấy :)) Sống trong môi trường tập thể thì phải chấp nhận thôi ,ko chịu đc thì chuyển đi chỗ khác chứ mấy cái này thì ko thể tránh đc

Vãi đạn vơi bạn này ! Các bro thật quả là siêu cao :)

Chả hiểu bọn này làm ăn kiểu gì, mất danh dự con người quá :binhsua08:

phsỉ nói ông này nói đơn giản mà hay quá trời.đọc xong thấy buồn cười quá.ngoài đời ai mà lấy dc ông này chắc sướng quá hậy.dc cười cả ngày.
thanks vì bài viết hay
bài này nên thỉnh thoảng up để ai chưa đọc dc thì vào đọc cho zui

ngày xưa cũng bị hack mất cái quần đùi. Hôm sau làm tờ giấy lấy mắc kẹp treo lên giàn phơi ghi "bố mày bị hác lào". Hôm sau cái quần xuất hiện nó mới ghê

Ai đào mộ vậy =)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week