Thật là Buồn - Bực - Bức súc khi sống cùng xóm trọ với Các Hacker

đào mộ thần chưởng.....

cũng thanks chủ thớt và chia sẽ nỗi buồn cùng cậu. Người không vì mình thì trời chu đất diệt đó cậu

ngày xưa cũng bị hack mất cái quần đùi. Hôm sau làm tờ giấy lấy mắc kẹp treo lên giàn phơi ghi "bố mày bị hác lào". Hôm sau cái quần xuất hiện nó mới ghê
:m146::m146: hài thật cậu này chơi độc phết .

ngày xưa cũng bị hack mất cái quần đùi. Hôm sau làm tờ giấy lấy mắc kẹp treo lên giàn phơi ghi "bố mày bị hác lào". Hôm sau cái quần xuất hiện nó mới ghê
thật tội nghiệp a hack này.có lẽ hack về mạc dc hôm thì bị ghẻ lở ngứa ngáy quá k chịu dc bực quá nên đem trả lại để trả thù ấy mà
:binhsua36:

không nên

Nên nhịn thì tốt hơn , toàn nước đang lo chông CS , Chống TQ thi AE lại đi làm mất đoàn kết trong nước:binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35:

mẹ nó chứ chỉ vì mấy cái thứ lặt vặt mà ăn nhục . ko hiểu bọn hack kia có giàu lên được nhờ mấy cái thứ lấy trộm đó ko ?
Đã mang tiếng lấy trộm thì cố lấy cái gì cho đáng chứ

tuy bài viết của bác có vẻ buồn cười nhưng thật ra đó là tình trạng chung của việc ở trọ.... tớ là sinh viên nên k có tài sản gì nhiều... được cái là tớ cho tất cả vào phòng khóa cửa lại mỗi khi offline( kể cả đôi plip-plop 15k 2 đôi ):binhsua37: và tuyển cho em nó cái ổ khóa Việt Tiệp tốt nhất.

Lời khuyên: nên mua xích loại to nhất xích 2 bánh con ngựa mà bác thường dùng nhé. Có điều kiện thì "chuyển con bà phòng" cho nó gọn.

Bố mẹ bảo k nên chơi với dân Thanh Hóa, bọn nó chơi bẩn + bựa lắm..................................

:binhsua36::binhsua36:

Bố mẹ bảo k nên chơi với dân Thanh Hóa, bọn nó chơi bẩn + bựa lắm..................................

:binhsua36::binhsua36:
đoán mò xem a là dân xứ nghệ đúng hông.nhưng cía này có liên quan gì tới thanh hóa mà a phán thế oan cho họ chứ a.k nên cái gì xấu cũng đổi cho dân th

hii, lúc đi học khu trọ mình ở riêng với chủ, toàn là đồng hương-đa số là bạn bè học cùng khóa + 3-4 người dân Đăk Lăk + 1 Quảng Bình Quảng Trị gì đó
cực kì thoải mái

Ôi nhớ thời SV quá

đoán mò xem a là dân xứ nghệ đúng hông.nhưng cía này có liên quan gì tới thanh hóa mà a phán thế oan cho họ chứ a.k nên cái gì xấu cũng đổi cho dân th

việc chi phải bức xúc bạn ơi. Có người loại này loại kia, đánh đồng tất cả đúng là ko tốt. Tuy nhiên,nếu bạn đọc báo hằng ngày thì chắc cũng phát hiện ra rất nhiều vụ xuất phát từ người gốc TH, NA. Cái này thì chả ai muốn đánh đồng nhưng chỉ vì là quá nhiều mà thôi. Bỏ qua cho bạn kia đi, biết đâu trường hợp bạn đó gặp đúng nhu vậy thì sao :binhsua90:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back