Help Thảo luận về xây dựng và phát triển site gpt quốc tế - Chuyên PC

sgold

Banned
Reactions
437
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Bài viết về xây dựng và phát triển site Gpt quốc tế sẽ cập nhật tại đây.
Hiện giờ mọi người có ai còn nhu cầu site gpt quốc tế traffic thực không nhỉ ?
Group gpt quốc tế, mình vừa tạo. Mọi người tham gia giao lưu nhé.
https://www.facebook.com/groups/1666742303352164/

Last edited:
cũng đang tính làm 1 site giống vậy mà không đủ vốn + ko giỏi tiếng Anh + không biết SEO + ko biết reg Net. Bác nào muốn hợp tác ko?
P.s: hiện tại thì e đang có sẵn full source incentivescript

cũng đang tính làm 1 site giống vậy mà không đủ vốn + ko giỏi tiếng Anh + không biết SEO + ko biết reg Net. Bác nào muốn hợp tác ko?
P.s: hiện tại thì e đang có sẵn full source incentivescript
Ra với thế giới ko dùng hàng crack được đâu cậu.
Cái đầu tiên này:

1) Giao diện chuyên nghiệp hàng độc quyền hoặc pre made, banner các kích cỡ đẹp, code độc quyền hoặc code thuê tốt như shiftcode chẳng hạn.

Ra với thế giới ko dùng hàng crack được đâu cậu.
Cái đầu tiên này:

1) Giao diện chuyên nghiệp hàng độc quyền hoặc pre made, banner các kích cỡ đẹp, code độc quyền hoặc code thuê tốt như shiftcode chẳng hạn.
Thì thay đổi giao diện + mod lại thì thành của mình thôi. Có full source thì mình muốn làm gì chẳng đc

Thì thay đổi giao diện + mod lại thì thành của mình thôi. Có full source thì mình muốn làm gì chẳng đc
Nếu code đó hàng share free thì ko nói làm gì còn hàng bản quyền người ta chưa cho bạn dùng mà bạn dùng họ phát hiện ra là dễ die host lắm.

Đã cập nhật thêm. :)

Giờ admin VN bắt đầu bập bẹ làm traffic thực thì đã muộn rồi , trình độ ko có gì ngoài chea..t , gặp khó khăn trong việc seo và khó cạnh tranh dc với các site khác của nước ngoài :)

Giờ admin VN bắt đầu bập bẹ làm traffic thực thì đã muộn rồi , trình độ ko có gì ngoài chea..t , gặp khó khăn trong việc seo và khó cạnh tranh dc với các site khác của nước ngoài :)
Biết cách vẫn có thể chiến thắng cậu ạ.

lên nào.

trên mobile thì may ra , chứ trên web off PC thì đã là quá khứ rồi . Nó là chiến lược dài hơi , cần nhiều vốn , time và cả trình độ code các kiểu nữa .

ủng hộ thớt dạng này nước ngoài thỳ đã qua rồi chứ VN này thỳ làm rồi sẽ hot vì người mình hiểu người mình nữa :v

Đang sở hữu một em PTC của evolution script. có nhã hứng làm chung ib hợp tác nào. full liscence key rồi.
PM facebook tớ nhé, xem hợp tác dc ko. Tớ đang soạn nội dung hướng dẫn rồi post lên đây cho mọi người.

trên mobile thì may ra , chứ trên web off PC thì đã là quá khứ rồi . Nó là chiến lược dài hơi , cần nhiều vốn , time và cả trình độ code các kiểu nữa .
Mở site gpt quốc tế mà kết hợp với cheat sống tốt hơn toàn cheat đó cậu.

ủng hộ thớt dạng này nước ngoài thỳ đã qua rồi chứ VN này thỳ làm rồi sẽ hot vì người mình hiểu người mình nữa :v
Mình làm cho thị trường nước ngoài, còn mình cheat ké vào cũng dc.

Site GPT đánh vào thành phần gamer thì oke. nhưng rate phải chuẩn, cổng thanh toán phải nhiều.
Giao diện không nói, quan trọng là cachs bạn PR thế nào

Site GPT đánh vào thành phần gamer thì oke. nhưng rate phải chuẩn, cổng thanh toán phải nhiều.
Giao diện không nói, quan trọng là cachs bạn PR thế nào
Tạo game để họ chiến offer thì cần site/game code riêng sẽ đầu tư nhiều.

Mở site gpt quốc tế mà kết hợp với cheat sống tốt hơn toàn cheat đó cậu.
mình cheat cpagrip từ xưa đên nay vẫn đều đều và ổn định , mình off pc .
Nếu cậu làm thì mình xin đóng góp 1 chút , mình đã từng chơi real nên biết qua về các kéo ttaffic thực qua mxh , seo trên google , đẩy từ khóa , đi link , seo on page , bla blo .......
Dự án của cậu mình thấy ổn , mình cũng quen 1 vài pro php có gì làm thì cho mình tham gia nhé

hiện giờ mình thấy mấy pro trên BHW chiến ogads với MP qua IG ngon quá , đọc mấy topic toàn vài trăm $ / ngày :v
không biết ở đây có ai muốn tham gia ko nhỉ , anh em lập nhóm chiến giúp đỡ nhau

Announcements

Forum statistics

Threads
419,692
171,781
Latest member
shopchoixiga
Back
Top Bottom