Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Theo tớ thì cậu cứ fund LR đi, tớ toàn làm thế, lãi ít hơn tí nhưng mà an toàn và ít lỗi

Ngoài LR ra, còn cái nào tiện hơn được nữa hok ạ ? Fund = LR đúng là ít lời thật !:binhsua36:

mấy bác cho em hỏi cái....! hùi lúc em có tạo một acc nhưng lâu rồi k vô nữa giờ em muốn tạo acc mới chơi lại từ đầu thì có bị ảnh hưởng gì không mấy bác (Cùng 1IP)

mấy bác cho em hỏi cái....! hùi lúc em có tạo một acc nhưng lâu rồi k vô nữa giờ em muốn tạo acc mới chơi lại từ đầu thì có bị ảnh hưởng gì không mấy bác (Cùng 1IP)

chẳng sao đâu mà , xóa sạch cooked đi là được . nó là hình thức phải bỏ tiền ra mới có lãi , nên nó ko làm ngặt khoản này đâu

không sao cả, bạn cứ reg acc mới mà chiến, mình cũng từng làm như thế, vẫn ổn cả nhé

Thoải mái đi cậu, mấy cái cũng được, hehe!

Thằng này reset chơi bẩn quá. cạch mặt nó từ nay
Công bằng theo luật cung cầu mà. Có điều là có 1 số người bị thiệt thòi thôi :binhsua146:

Thằng này reset chơi bẩn quá. cạch mặt nó từ nay

dân ta có câu : trâu chậm uống nước đục :m131: JSS là như vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,642
172,700
Latest member
dangcau