Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Khi cầu vượt cung thì nó phải RS lại để tạo thế cân bằng. Ví dụ như sản xuất ra quá nhiều mà không tiêu thụ được thì phải hủy bỏ bớt sản phẩm. Và lịch sử ngành công nghiệp thế giới đã từng có thời kỳ như vậy. JSS cũng áp dụng mô hình này thôi. Như vậy 1 số người sẽ bị thiệt vì mới mua pos mà bị nó RS. Vậy nên ta cần tính toán thời điểm đẻ mua pos cho hợp lý thì sẽ đỡ bị thiệt. Thân!!!
JSS là kênh đầu tư tài chính, đã là đầu tư thì điều quan trọng chọn đúng thời điểm mua vào khi giá thấp và bán ra khi giá cao. Mình nghĩ quan trọng là có kế hoạch đầu tư hợp lý.

Theo mình nghĩ sau nhiều bất ổn vừa rồi thì RS là hợp lí, vẫn tin jss sẽ sống qua vài đợt RS nữa, kiếm con Airblade nào =))

từ từ rồi muaaaaaaaaaaaaa.dân chúng đang chen chân nộp tiền vào cổng nên sập mẹ nó cổng...đang dựng lại :m021:

Rút tiền thì lo chứ nộp tiền vào mà, nó đâu có sợ đâu

Rút tiền thì lo chứ nộp tiền vào mà, nó đâu có sợ đâu

:m020: chuẩn bị phang vào ầm ầm đây

:binhsua57:Kiếm xiền đập JSS nào. :binhsua157:Hi vọng nó sống lâu lâu 1 chút để mình còn có cái mà nhai :binhsua163:

sao jss 2 ngày rồi chưa chia lãi nhỉ có bác nào giống mình không
cua mình nó chia bình thường mà. hôm nay chia lãi ngày chủ nhật nè, đc 1,5% . ngày mai nó mới chia lãi của ngày thứ 2.

mua 3 pos + 1 pos nó cho sẵn thì sau chu kì 81 ngày ( ko tái đầu tư ) thì mình có bao nhiêu $

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,815
172,883
Latest member
huongvuns

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week