Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
tình hình là chia lãi ngày càng chậm, h đã trễ 3 ngày mới tới ngày 4...:binhsua04:

tình hình là chia lãi ngày càng chậm, h đã trễ 3 ngày mới tới ngày 4...:binhsua04:
Sao của mình chia lãi bình thường mà.

Xác nhận là như vậy. hix. chán kinh. 6xx.xxx

tự dưng bị trừ mất 8.5$
nói rõ hơn được kô. cậu bị trừ 10$ free chưa.

Last edited by a moderator:
thông báo là acc 15xx trở len 20xx thì chia nhanh vì dc uu tiên,còn các acc già như trái cà từ 10x trở xuống thì chờ đi.....ta mới dk 1 acc mới 19xxx chạy nhanh như tên...tiền về đều như thuở ban đầu :m121:

thông báo là acc 15xx trở len 20xx thì chia nhanh vì dc uu tiên,còn các acc già như trái cà từ 10x trở xuống thì chờ đi.....ta mới dk 1 acc mới 19xxx chạy nhanh như tên...tiền về đều như thuở ban đầu :m121:

vậy kiểu này mấy thằng acc chơi lâu tí chắc lui về hậu trường,rút lui khỏi jss cho chắc ăn,để máy thằng mới nó chiến đấu cho máu.

vậy kiểu này mấy thằng acc chơi lâu tí chắc lui về hậu trường,rút lui khỏi jss cho chắc ăn,để máy thằng mới nó chiến đấu cho máu.

đang tính rút lui đầu quân uinvest đây mà còn chút vốn nó cứ níu kéo wai` nên còn ngậm ngùi chưa đi đc. :D

4 ngày rồi không thấy nó chia lãi gì nhỉ ? Chả hiểu làm ăn kiểu gì đây !

4 ngày rồi không thấy nó chia lãi gì nhỉ ? Chả hiểu làm ăn kiểu gì đây !

nó chia lãi chậm cũng có lý do của nó . Nó mà chia nhanh để mấy acc lâu đơi chạy hết ah . Bác Tống Hiếu cũng đã ra đi rồi đó thôi . Đó quả là một sự mất mát lớn lao cho anh em chiến JSS . Hy vọng sang bên kia bác vẫn ủng hộ anh em ta chiên tiếp JSS :binhsua74:

nó chia lãi chậm cũng có lý do của nó . Nó mà chia nhanh để mấy acc lâu đơi chạy hết ah . Bác Tống Hiếu cũng đã ra đi rồi đó thôi . Đó quả là một sự mất mát lớn lao cho anh em chiến JSS . Hy vọng sang bên kia bác vẫn ủng hộ anh em ta chiên tiếp JSS :binhsua74:
sang bên kia thế giới rùi sao bác......................:binhsua47:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,896
172,976
Latest member
linhvuong

Most viewed of week