Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
chơi thì phải canh mua pos sao cho ăn xong hết hạn pos là vừa kịp rs chịu khó cập nhật tí là oke đó mak..........

chọn thời điểm để chơi nhé. :) ...........

Báo cáo các bác, sáng nay login vào tự nhiên thấy JSS balance tăng lên 45$ ko biết từ đâu ra =.=, đã kiểm tra Financial trong cả JSS-3 lẫn JSS đều ko có giao dịch nào thể hiện cái khoản 45$ đó cả.
Có bác nào gặp tình trạng tương tự ko???

bớ ông địa, vụ cho ko $45 là sao?!?:binhsua17:

Rồi lại tiếp mấy vụ lùm xùm lỗi hệ thống, kéo theo đó sẽ chậm chia lãi rồi tùm lum chuyện tiếp theo.

Báo mail thứ 2 từ 10h sáng nay mà giờ vẫn chưa nhận được $, có ai bị giống mình ko? Thường thì 1,2 tiếng sau đã thấy $ về rồi :(

có người bị trừ rồi nhá. nó trừ 45$ thôi :m020:

JSS vừa mới Rs đây cũng là cơ hội cho những ai vẫn tin tưởng vào JSS thì nên tham gia ngay. Mềnh thì chắc chơi xong chu ki này rồi đập sang UI thôi :)

Như thế nào là hả cậu?

Khi cầu vượt cung thì nó phải RS lại để tạo thế cân bằng. Ví dụ như sản xuất ra quá nhiều mà không tiêu thụ được thì phải hủy bỏ bớt sản phẩm. Và lịch sử ngành công nghiệp thế giới đã từng có thời kỳ như vậy. JSS cũng áp dụng mô hình này thôi. Như vậy 1 số người sẽ bị thiệt vì mới mua pos mà bị nó RS. Vậy nên ta cần tính toán thời điểm đẻ mua pos cho hợp lý thì sẽ đỡ bị thiệt. Thân!!!

JSS vừa mới Rs đây cũng là cơ hội cho những ai vẫn tin tưởng vào JSS thì nên tham gia ngay. Mềnh thì chắc chơi xong chu ki này rồi đập sang UI thôi :)

Có gì chỉ giáo vụ UI với nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,815
172,883
Latest member
huongvuns

Most viewed of week

Most discussed of week