Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Mình có 52 pos hết hạn ,đã hơn 1 ngày sao nó vẫn pending nhỉ?
Sao nó ko chuyển vào Jss pos cho mình vậy (đã Upgrade Level 1 rồi )?

Mình có 52 pos hết hạn ,đã hơn 1 ngày sao nó vẫn pending nhỉ?
Sao nó ko chuyển vào Jss pos cho mình vậy (đã Upgrade Level 1 rồi )?

mấy pro đã nói mấy trang trước rồi bạn kìa. hiện nay thì nó sẽ chuyển qua ma trận sau 15 ngày lận. ^^ráng đợi nha bạn.

ko biết rút LR quen rồi , b.giờ chuyển sang AP có bị JSS dữ tiền 48h để kiểm tra có phải AP của mềnh ko nhỉ , chứ phí LR xót quá , đằng nào cũng đầu tư nên AP cũng đc

ko biết rút LR quen rồi , b.giờ chuyển sang AP có bị JSS dữ tiền 48h để kiểm tra có phải AP của mềnh ko nhỉ , chứ phí LR xót quá , đằng nào cũng đầu tư nên AP cũng đc

Cái Phí 8% này chắc sẽ không bao H hạ đâu nhỉ ? 1k $ mất 80$ ặc ặc :(

Ui trời, AP fee 4% thì 1$ bác còn lại 0.96 (ko tính fee AP), còn rút LR fee 8% (1% fee LR) =9%, 1LR rút về còn 0.91LR. 0.91LR với 0.96AP bác chọn 0.96AP ak =)), với 0.91LR bác ex sang AP dc tầm 1.03AP nha bác, tính cho kĩ đi.

Ui trời, AP fee 4% thì 1$ bác còn lại 0.96 (ko tính fee AP), còn rút LR fee 8% (1% fee LR) =9%, 1LR rút về còn 0.91LR. 0.91LR với 0.96AP bác chọn 0.96AP ak =)), với 0.91LR bác ex sang AP dc tầm 1.03AP nha bác, tính cho kĩ đi.

Chuẩn đấy bác, mình toàn rút LR, mặc dù fee là 8%, khi nào cần lắm thì mới phải rút AP thôi.

Nhung ma AP lam cai tk moi rut ve day roi dau tu nguoc lai co ma , lr rut nhieu ok neu chuyen sang rut ap lan dau co bi 48h ko nhi

Mịa , Pending.... support 15 ngày sau gỡ pending, lấy số tiền đó mua pos, 15 ngày sau rút tiền lãi tiếp, pending.... lại support, và đang chờ. cái *** gì thế này, ức chế *** chịu đc
Chắc do cậu nói bậy khi yêu cầu support đó. Mà không biết nói bậy bằng tiếng Anh thế nào ta

trên 4rum này thiếu gì, chịu khó tìm đi bạn
mấy cái đó thì mình biết hết rồi chỉ thắc mắc là sao mình upgade lv1 rồi, trong jss-3 có tới 32 jss trans nhưng bên ma trận JSS ko có 1 cái positions nào hết. vì theo các bài đã đọc thì mình sẽ được nhận 1 free pos của JSS khi tham gia JSS-3 và lạ 1 cái nữa là mình bỏ luôn cả 20$ để mua 1 pos JSS nhưng jss trans không thấy đâu hết. ko biết có cần phải tuyển ref hay làm gì không

mấy cái đó thì mình biết hết rồi chỉ thắc mắc là sao mình upgade lv1 rồi, trong jss-3 có tới 32 jss trans nhưng bên ma trận JSS ko có 1 cái positions nào hết. vì theo các bài đã đọc thì mình sẽ được nhận 1 free pos của JSS khi tham gia JSS-3 và lạ 1 cái nữa là mình bỏ luôn cả 20$ để mua 1 pos JSS nhưng jss trans không thấy đâu hết. ko biết có cần phải tuyển ref hay làm gì không
k phãi có liền dâu bạn . theo mình biết thì khoãng 1 ngày mới cập nhật

èo nếu như 1 ngày thì mình chẳng cần phải hỏi đâu hix đằng này là gần 1 tuần rùi

Đợi thêm vài ngày đi cậu. nếu ko có thì gửi ticket xem. :)

Có bạn nào biết từ tiếng anh nào có thể diễn tả được sự tức giận không nhỉ? Mình **** you nó mấy phát rồi mà nó vẫn tỉnh bơ, bình thường như không có chuyện gì xẩy ra
Mình muốn 1 ngày vào ĐM nó 1 phát.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week