Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
sao acc mình ko nhận dc $ từ ref khi ref mua position nhỉ???
ref của mình mua position từ 10$ bonus nhé!

mua bang cai đó thì làm đếch gì có tiền :binhsua37:

sao acc mình ko nhận dc $ từ ref khi ref mua position nhỉ???
ref của mình mua position từ 10$ bonus nhé!

Mua bằng 10$ free thì ko nhận dc từ ref đâu nhá :|

Jss vẫn chiến ngon + uy tín thế nhưng có nhiều ng ko dám chơi mà lại thích những site như ADC, h lại ADC Ver. 2, thật ko thể hiểu nổi.

Cho tớ hỏi chút :
Tớ có chơi 2 acc jss,1 acc thì tớ chơi liên tục rồi nên ko bàn !

Còn 1 acc thì tớ chỉ mua có 8 pos tripler,và có 4 pos đã hết hạn cho tớ 1 pos jss rồi.
8 pos tripler đó hết hạn tớ sẽ có 2 pos jss
Nhưng tớ ko mua thêm pos tripler ở acc này nữa !
Vậy cho tớ hỏi,2 pos jss này có tự tạo được Matrix ko?
Nếu được,thì tớ phải làm thế nào để điền được Matrix cho 2 pos jss đó ?

Thêm 1 câu hỏi nhỏ : sao tớ vào xem Martix của pos jss này ko được nhỉ? có 1 pro bảo : khi nào có ma trận thì mới thấy !
Nếu thế thì tớ ko thể điền Matrix bằng cách mua Placement rồi.

Ai đã chơi nhiều trả lời dùm tớ với !
Thanks a lots.

Muốn bỏ UG để tìm đường làm ăn chân chính ! hix.

---------- Post added at 01:57 AM ---------- Previous post was at 12:27 AM ----------

Cho tớ hỏi chút :
Tớ có chơi 2 acc jss,1 acc thì tớ chơi liên tục rồi nên ko bàn !

Còn 1 acc thì tớ chỉ mua có 8 pos tripler,và có 4 pos đã hết hạn cho tớ 1 pos jss rồi.
8 pos tripler đó hết hạn tớ sẽ có 2 pos jss
Nhưng tớ ko mua thêm pos tripler ở acc này nữa !
Vậy cho tớ hỏi,2 pos jss này có tự tạo được Matrix ko?
Nếu được,thì tớ phải làm thế nào để điền được Matrix cho 2 pos jss đó ?

Thêm 1 câu hỏi nhỏ : sao tớ vào xem Martix của pos jss này ko được nhỉ? có 1 pro bảo : khi nào có ma trận thì mới thấy !
Nếu thế thì tớ ko thể điền Matrix bằng cách mua Placement rồi.

Thanks a lots.

Ai trả lời dùm mình với :((

Muốn bỏ UG để tìm đường làm ăn chân chính ! hix.

Ai đã chơi nhiều trả lời dùm tớ với !

bla bla...

theo mình biết thì những pos đó có thể tự hoàn thành matrix được, nhưng mất thời gian rất là lâu, cộng với trong thời gian đó cậu phải upgrade level 1 liên tục. Cho nên là cũng hên xui :-s

theo mình biết thì những pos đó có thể tự hoàn thành matrix được, nhưng mất thời gian rất là lâu, cộng với trong thời gian đó cậu phải upgrade level 1 liên tục. Cho nên là cũng hên xui :-s
Matrix bằng niềm tin :binhsua41:

Mình đã rút tiền từ sáng hôm qua. Sáng hôm nay vào thì thấy nó đã thông báo giờ chuyển lun rùi. Vậy mà sao trong tài khoản LR vẫn chưa có tiền. Ai bik thì giúp mình với! =.=!

Mình đã rút tiền từ sáng hôm qua. Sáng hôm nay vào thì thấy nó đã thông báo giờ chuyển lun rùi. Vậy mà sao trong tài khoản LR vẫn chưa có tiền. Ai bik thì giúp mình với! =.=!

chờ thêm khoảng 6~8h nữa tiền mới về đến LR

Bạn chịu khó đọc những bài viết ở trang trước đó bạn, có hết rồi đó, yên tâm sẽ nhận được tiền sau vài tiếng kể từ lúc nó pay.

Tiền vẫn về bt chả sao :)

xem đủ 24h chưa, thường là 24h nó sẽ về chính xác 24h nhá, mà nếu chưa về nữa thì 36h là tối đa, nó đã thông báo đã gửi rồi thì ok, muộn lắm là 36h thôi...không pending là ngon ròi :binhsua44:

Mịa , Pending.... support 15 ngày sau gỡ pending, lấy số tiền đó mua pos, 15 ngày sau rút tiền lãi tiếp, pending.... lại support, và đang chờ. cái *** gì thế này, ức chế *** chịu đc

Mịa , Pending.... support 15 ngày sau gỡ pending, lấy số tiền đó mua pos, 15 ngày sau rút tiền lãi tiếp, pending.... lại support, và đang chờ. cái *** gì thế này, ức chế *** chịu đc

chắc cái acc cậu có tiền sử gì với Jss rồi :binhsua37:

ông đen quá, mà công nhận nói chuyện thấy hài vãi, cười nãy giờ :binhsua47:

tộip nghiệp bác, chắc bị nó đưa vào danh sách cần theo dõi rùi

Hic ,ăn nói gì bậy thế ,chắc bác rút mấy K phải không :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,410
Latest member
huutinh88
Back
Top Bottom