Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Ủa, thằng JSS này bữa nay bày đặt Limit payment nữa hả các bạn. Mới yêu cầu with nó bảo thế đấy :D
Có từ rất lâu rồi, nhưng with buổi sáng ko sao, tranh thủ with ban ngày thôi bác.

Ủa, thằng JSS này bữa nay bày đặt Limit payment nữa hả các bạn. Mới yêu cầu with nó bảo thế đấy :D

thử with 1-2h đêm xem soa, mình toàn with giờ đó, sáng zậy là thấy tiền

Thanks các bạn. Đêm qua hẹn 2h dậy with mà lỡ ngủ tẹt ga luôn. Sáng nay dạy with liền đã thành công chỉ chờ tiền về.

With thì sáng with la tốt nhất! Sáng hôm trước thì hôm sau xiền về ngay! hihi! :binhsua44:

chắc cậu hên vì mem mới JSS thông báo là mem mới sẽ đc ưu tiên hơn mem cũ , như mình nè VD sáng nay rút , sáng mai có Mail thông báo là đã PAY tiền về LR nhưng mà ngày kia mới có tiền trong LR

chắc cậu hên vì mem mới JSS thông báo là mem mới sẽ đc ưu tiên hơn mem cũ , như mình nè VD sáng nay rút , sáng mai có Mail thông báo là đã PAY tiền về LR nhưng mà ngày kia mới có tiền trong LR
Mình cũng mem cũ mà sáng with và sáng hôm sau là nhận dc tiền mà bác :binhsua38:

Đúng rồi! Tớ là mem mới của Jss mừ! hihi! Ưu tiên hơn chứ! :binhsua113::binhsua113::binhsua113:
Kết chữ kí của bác nhất ah! :binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:

Ý tưởng tích cực. Cứ đầu tư liên tục 3 tháng sau rồi bắt đầu with. Ôi sướng cả người! (nếu như JSS chưa scam)

Mình đang tính tái đầu tư liên tục thì tới đầu tháng 8 có thể bắt đầu rút mỗi tháng 300$ mà vẫn tái đầu tư được cho số pos cũ ko bị giảm :D

thử xem sao.

Mình đang tính tái đầu tư liên tục thì tới đầu tháng 8 có thể bắt đầu rút mỗi tháng 300$ mà vẫn tái đầu tư được cho số pos cũ ko bị giảm :D

thử xem sao.
Liều mới giàu dc, ko liều ngồi đó xem đến năm sau nó vẫn chưa scam thì ngồi khóc ak :))

Ý tưởng tích cực. Cứ đầu tư liên tục 3 tháng sau rồi bắt đầu with. Ôi sướng cả người! (nếu như JSS chưa scam)
Mình chỉ tái đầu tư 1 tháng thôi rồi with, 3 tháng thì ớn lắm.

thử xem sao.
Chiến thuật hay nhưng chỉ sợ sau 2-3 tháng tái đầu tư thì nó có vấn đề thôi! mình vốn ít cũng tái đầu tư hơn tháng rồi. hy vọng thằng này kéo dài để kiếm chút ít!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,457
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom